Íslandsmót ÍF  18.febrúar 2006
Úrslit
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri 60 metra hlaup
Sćti Nafn Kennitala Flokkur Félag Árangur
1 Stefán Thorarensen 020468-4089 20 Akur 8,95
2 Guđjón Ingvarsson 250267-5929 20 Ţjótur 9,37
3 Guđmundur Einarsson 071063-2599 20 Ţjótur 9,51
4 Ađalsteinn T Friđjónsson 271262-4189 20 Akur 9,61
5 Sigurđur Axelsson 131165-4129 20 Ösp 10,58
6 Sigfús Jóhannesson 020264-5439 20 Eik 11,10
7 Óskar Ívarsson 170361-5209 20 Nes 11,28
8 Kristján Ţór Steinţórsson 240961-7419 20 Gnýr 11,31
9 Magnús Ásmundsson 160466-3089 20 Eik 12,03
10 Gústaf Hinrik Ingvason 090751-2989 20 Ösp 12,04
11 Matthías Ingimarsson 040265-5119 20 Eik 12,32
12 Guđjón Hjálmarsson   20 IFR 12,92
13 Valgeir Jensson  180168-54109 20 Nes 15,01
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri Hreyfihamlađir 60 metra hlaup
1 Hjalti B Eiđsson 220469-4099 35 IFR 13,34
Karlaflokkur 23-34 60 metra hlaup
1 Arnar Már Ingibjörnsson 230982-5979 20 Nes 8,56
2 Ţórir Gunnarsson 130478-3019 20 IFR 8,58
3 Andri Jónsson   20 Ţjótur 8,76
4 Haraldur Ţórisson 100480-5149 20 Ösp 8,88
5 Eyţór Jóhannsson 230572-3569 20 Gnýr 8,98
6 Sveinbjörn Óli Sveinbjörns 121181-4529 20 IFR 9,49
7 Hörđur   20 IFR 9,62
8 Sćţór Jensson   20 IFR 10,16
9 Egill Andrés Sveinsson 140981-4439 20 Akur 10,70
10 Sigmundur Ingimarsson 010482-5269 20 Ţjótur 10,85
11 Kristberg Jónsson 240974-4019 20 IFR 11,09
12 Sigurđur Benediktsson 280480-3939 20 Nes 12,77
13 Vignir Hauksson 030477-3839 20 Eik 14,97
Karlaflokkur 23-34 Hreyfihamlađir 60 metra hlaup
1 Baldur Ćvar Baldursson 230681-4579 35-38 Eik 8,76
2 Jón Oddur Halldórsson 240982-3589 35-38 Reynir 8,79
3 Heiđar Hjalti Bergsson 280675-3429 35-38 Eik 13,91
Karlaflokkur 23-34 Blindir sjónsk. 60 metra hlaup
1 Lindberg M. Scott 250582-5799 12 eđa 13 Ţjótur 9,75
Unglingaflokkur karla 19-22 60 metra hlaup
1 Andri Jónsson   20 Ţjótur 8,76
2 Ágúst Ţór Guđnason 70284-2519   Gnýr 8,91
3 Gestur Ţorsteinsson 031287-2789 20 Nes 9,51
4 Konráđ Ragnarsson 091285-3399 20 Nes 10,95
Drengjaflokkur 17-18 60 metra hlaup
1 Jón Reynisson 301088-2729 20 Nes 12,85
Piltaflokkur 13-14 60 metra hlaup
1 Valur Freyr Ástuson 060492-3369 20 Nes 11,01
Öldungaflokkur kvenna 30 ára og eldri 60 metra hlaup
1 Helga Helgadóttir 110968-3029 20 Akur 10,69
2 Lára Ingimundardóttir 211071-3469 20 Nes 15,12
3 Elínborg Sigurđardóttir 200564-5379 20 Ösp 19,24
Kvennaflokkur 23-29 60 metra hlaup
1 Inga Jóhannesdóttir 110175-5589 20 IFR 11,09
2 Arnfríđur Stefánsdóttir 100377-3819 20 Akur 11,54
3 Ingunn B Hinriksdóttir 160880-4579 20 IFR 11,61
4 Elma Berglind Stefánsdóttir 260282-4259 20 Eik 13,26
5 Inga Jóna Valgarđsdóttir 110780- 20 Gný 13,40
6 Kristín Ólafsdóttir 040182-7139 20 Eik 13,42
Kvennaflokkur 23-29 Hreyfihamlađir 60 metra hlaup
1 Birna Snorradóttir 221276-5159   ÍFR 16,88
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri Kúluvarp
1 Guđmundur Einarsson 071063-2599 20 Ţjótur 6,49
2 Kristján Ţór Steinţórsson 240961-7419 20 Gnýr 5,91
3 Valgeir Jensson  180168-54109 20 Nes 5,39
4 Stefán Thorarensen   20 Akur 5,39
5 Sigfús Jóhannesson 020264-5439 20 Eik 5,20
6 Gústaf Hinrik Ingvason 090751-2989 20 Ösp 5,13
7 Sigurđur Axelsson 131165-4129 20 Ösp 5,05
9 Matthías Ingimarsson 040265-5119 20 Eik 4,12
10 Óskar Ívarsson 170361-5209 20 Nes 3,91
11 Magnús Ásmundsson 160466-3089 20 Eik 3,45
Öldungaflokkur karla 35ára og eldri  Hreyfihamlađir Kúluvarp
1 Hjalti B Eiđsson 220469-4099 35 IFR 5,62
Karlaflokkur 23-34 Kúluvarp
1 Arnar Már Ingibjörnsson 230982-5979 20 Nes 8,23
2 Hörđur Arnarsson 220472-5829 20 ÍFR 7,98
3 Kristberg Jónsson 240974-4019 20 IFR 7,64
4 Sveinbjörn Óli Sveinbjörns 121181-4529 20 IFR 7,17
5 Haraldur Ţórisson 100480-5149 20 Ösp 6,46
6 Egill Andrés Sveinsson 140981-4439 20 Akur 6,15
7 Eyţór Jóhannsson 230572-3569   Gnýr 5,82
8 Guđjón Hjámarsson 061180-5329     5,08
9 Sigurđur Benediktsson 280480-3939 20 Nes 4,96
10 Magnús Gerđarsson 120777-3009 20 Nes 3,83
11 Vignir Hauksson 030477-3839 20 Eik 3,52
Karlaflokkur 23-34 Hreyfihamlađir Kúluvarp
1 Baldur Ćvar Baldursson 230681-4579 35-38 Eik 9,62m  
2 Heiđar Hjalti Bergsson 280675-3429 35-38 Eik 6,28m  
Karlaflokkur 23-34 Blindir og sjónsk. Kúluvarp
1 Lindberg M. Scott 250582-5799 12 eđa 13 Ţjótur 4,24m  
           
1 Bergvin Oddsson       6,96m
2 Jón H. Sigurđsson       6,49m
           
  Unglingaflokkur karla 19-22   Kúluvarp  
1 Ágúst Ţór Guđnason 70284-2519   Gnýr 7,48m
2 Konráđ Ragnarsson 091285-3399 20 Nes 6,93m
3 Gestur Ţorsteinsson 031287-2789 20 Nes 6,63m
           
  Drengjaflokkur 17-18   Kúluvarp  
1 Máni Sigurbjörnsson 070889-3159 20 Nes 6,68m
2 Jón Reynisson 301088-2729 20 Nes 5,20m
           
  Piltaflokkur 13-14   Kúluvarp  
1 Valur Freyr Ástuson 060492-3369 20 Nes 5,87m
Öldungaflokkur kvenna 30 ára og eldri Kúluvarp
1 Sigríđur Ásgeirsdóttir 280976-3349 20 Nes 7,30m
2 Inga Jóhannesdóttir 110175-5589 20 IFR 5,28m
3 Sigrún Benediktsdóttir 070964-4659 20 Nes 4,54m
4 Lára Ingimundardóttir 211071-3469 20 Nes 3,93m
5 Kamma Viđarsdóttir 200663-5199 20 Gnýr 3,83m
6 Elínborg Sigurđardóttir 200564-5379 20 Ösp 3,11m
           
  Kvennaflokkur 23-29   Kúluvarp  
1 Ingunn B Hinriksdóttir 160880-4579 20 IFR 6,12m
2 Elma Berglind Stefánsdóttir 260282-4259 20 Eik 4,95m
3 Inga Jóna Valgarđsdóttir 110780-3899   Gnýr 4,21m
4 Kristín Ólafsdóttir 040182-7139 20 Eik 3,63m
           
  Unglingaflokkur kvenna 19-20   Kúluvarp  
1 Bryndís Brynjólfsdóttir 140886-3009 20 Nes 3,83m
 
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri Langstökk
1 Stefán Thorarensen 020468-4089 20 Akur 4,00m
2 Guđjón Ingvarsson 250267-5929 20 Ţjótur 3,98m
3 Ađalsteinn T Friđjónsson 271262-4189 20 Akur 3,97m
4 Guđmundur Einarsson 071063-2599 20 Ţjótur 3,77m
5 Sigurđur Axelsson 131165-4129 20 Ösp 3,03m
6 Sigfús Jóhannesson 020264-5439 20 Eik 2,55m
7 Gústaf Hinrik Ingvason 090751-2989 20 Ösp 2,49m
8 Óskar Ívarsson 170361-5209 20 Nes 2,44m
9 Matthías Ingimarsson 040265-5119 20 Eik 2,34m
10 Kristján Ţór Steinţórsson 240961-7419 20 Gnýr 1,95m
11 Magnús Ásmundsson 160466-3089 20 Eik 1,94m
12 Valgeir Jensson  180168-54109 20 Nes 1,42m
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri Hreyfihamlađir Langstökk
1 Hjalti B Eiđsson 220469-4099 35 hreyfih. IFR 1,43m
           
  Karlaflokkur 23-34   Langstökk  
1 Arnar Már Ingibjörnsson 230982-5979 20 Nes 4,52m
2 Haraldur Ţórisson 100480-5149 20 Ösp 3,80m
3 Eyţór Jóhannsson 230572-3569 20 Gnýr 3,12m
4 Kristberg Jónsson 240974-4019 20 IFR 3,05m
5 Sigmundur Ingimarsson 010482-5269 20 Ţjótur 2,57m
6 Vignir Hauksson 030477-3839 20 Eik 1,35m
Karlaflokkur 23-34 Hreyfihamlađir Langstökk
1 Heiđar Bergsson   35 Eik 1,75m
1 Baldur Ćvar Baldursson 230681-4579 35-38 Eik 4,05m
Karlaflokkur 23-34 Blindir og sjónsk.
1 Lindberg M. Scott 250582-5799 12 eđa 13 Ţjótur 3,52m
           
  Unglingaflokkur karla 19-22   Langstökk
1 Konráđ Ragnarsson 091285-3399 20 Nes 2,72m
2 Jósef William Pétursson 110987-3159 20 Nes 3,73m
3 Gestur Ţorsteinsson 031287-2789 20 Nes 3,09m
4 Ágúst Ţór Guđnason 070284-2519 20 Gnýr 5,13m
5 Andri Jónsson   20 Ţjótur 3,99m
           
  Drengjaflokkur     Langstökk
1 Jón Reynisson 301088-2729 20 Nes 2,02m
           
  Piltaflokkur 13-14   Langstökk
1 Valur Freyr Ástuson 060492-3369 20 Nes 2,27m
Öldungaflokkur kvenna 30 ára og eldri Langstökk
1 Helga Helgadóttir 110968-3029 20 Akur 3,21m
2 Sigríđur Ásgeirsdóttir 280976-3349 20 Nes 2,86m
3 Inga Jóhannesdóttir 110175-5589 20 IFR 2,84m
4 Sigrún Benediktsdóttir 070964-4659 20 Nes 1,53m
5 Kamma Viđarsdóttir 200663-5199 20 Gnýr 1,50m
6 Lára Ingimundardóttir 211071-3469 20 Nes 1,37m
Kvennaflokkur 23-29 Langstökk
1 Ingunn B Hinriksdóttir 160880-4579 20 IFR 2,93m
2 Arnfríđur Stefánsdóttir 100377-3819 20 Akur 2,49m
3 Elma Berglind Stefánsdóttir 260282-4259 20 Eik 2,18m
4 Inga Jóna Valgarđsdóttir 110780-3899   Gnýr 1,32m
5 Kristín Ólafsdóttir 040182-7139 20 Eik óg.
Unglingaflokkur kvenna 19-20 Langstökk
1 Bryndís Brynjólfsdóttir 140886-3009 20 Nes 1,75m
           
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri Hástökk
1 Ađalsteinn T Friđjónsson 271262-4189 20 Akur 1,35m
2 Guđjón Ingvarsson 250267-5929 20 Ţjótur 1,15m
3 Valgeir Jensson  180168-5419 20 Nes 1,00m
4 Óskar Ívarsson 170361-5209 20 Nes 0,90m
Karlaflokkur 23-34 Hástökk
1 Arnar Már Ingibjörnsson 230982-5979 20 Nes 1,55m
2 Eyţór Jóhannsson 230572-3569   Gnýr 1,20m
3 Kristberg Jónsson 240974-4019 20 IFR 1,10m
4 Egill Andrés Sveinsson 140981-4439 20 Akur 1,10m
Karlaflokkur 23-34 Hreyfihamlađir Hástökk
1 Baldur Ćvar Baldursson 230681-4579 35-38 Eik 1,40m
Karlaflokkur 23-35 Blindir og sjónsk. Hástökk
1 Lindberg M. Scott 250582-5799 12 eđa 13 Ţjótur 1,30m
Unglingaflokkur karla 19-22 Hástökk
1 Ágúst Ţór Guđnason 070284-2519   Gnýr 1,50m
2 Konráđ Ragnarsson 091285-3399 20 Nes 1,15m
3 Jósef William Pétursson 110987-3159 20 Nes 1,35m
4 Gestur Ţorsteinsson 031287-2789 20 Nes 1,20m
5 Andri M. Jónsson     Ţjótur 1,35m
Drengjaflokkur Hástökk
1 Jón Reynisson   20 Nes 1,05m
Piltaflokkur 13-14 Hástökk
1 Valur Freyr Ástuson 060492-3369 20 Nes 0,90m
           
  Öldungaflokkur kvenna     Hástökk  
1 Helga Helgadóttir 110968-3029 20 Akur 1,15m
2 Sigríđur Ásgeirsdóttir 280976-3349 20 Nes 1,10m
Öldungaflokkur karla 35 ára og eldri 200 metra hlaup
1 Stefán Thorarensen 020468-4089 20 Akur 30,67s 61
2 Sigfús Jóhannesson 020264-5439 20 Eik 36,69s 64
3 Óskar Ívarsson 170361-5209 20 Nes 39,77s 65
4 Magnús Ásmundsson 160466-3089 20 Eik 44,86s 66
5 Matthías Ingimarsson 040265-5119 20 Eik 49,17s 68
Karlaflokkur  23-34 200 metra hlaup
1 Ţórir Gunnarsson 130478-3019 20 IFR 28,14s 78
2 Haraldur Ţórisson 100480-5149 20 Ösp 29,85s 80
3 Sveinbjörn Óli Sveinbjörns 121181-4529 20 IFR 35,91s 81
4 Kristberg Jónsson 240974-4019 20 IFR 41,97s 74
5 Eyţór Jóhannsson 230572-3569 20 Gnýr óg. 72
Karlaflokkur 23-34 Hreyfihamlađir 200 metra hlaup
1 Jón Oddur Halldórsson 240982-3589 35 Reynir 28,56s 81
2 Baldur Ćvar Baldursson 230681-4579 35-38 Eik 28,69s 82
Karlaflokkur 23-34 Blindir sjónsk. 200 metra hlaup
1 Lindberg M. Scott 250582-5799 12 eđa 13 Ţjótur 33,08s
Unglingaflokkur karla 19-22 200 metra hlaup
2 Jósef William Pétursson 110987-3159 20 Nes 31,10s 87
Öldungaflokkur kvenna 30 ára og eldri 200 metra hlaup
1 Inga Jóhannesdóttir 110175-5589 20 IFR 37,07s
2 Helga Helgadóttir 110968-3029 20 Akur 40,35s