Bikarmót ÍF 2006

1. Grein 200 m skriđ karla
Nafn Flokkur Félag viđmiđ Tími ÍFR stig Fjörđur stig Ö stig
1.riđill
1.br Gumundur H Hermannsson S 9 ÍFR 02:09,45 03:15,32 291
2.br Guđfinnur Karlsson S11 Fjörđur 02:04,58 00:00,00 0
3.br Adrian Óskar Sindelke Erwin S14 Ösp 02:02,59 02:33,23 512
2.riđill
1.br Pálmi Guđlaugsson S6 Fjörđur 02:22,04 03:23,81 338
2.br Eyţór Ţrastaron S 11 ÍFR 02:04,58 02:52,86 374
3.br Jón Gunnarsson S14 Ösp 02:02,59 02:19,29 682
2. Grein 200 m skriđ kvenna
1.riđill
1.br Jana Birta Björnsdóttir S 10 ÍFR 02:22,66 03:59,80 211
2.br Karen Björg Gísladóttir S14 Fjörđur 02:14,90 02:49,29 506
3.br Rut Ottósdóttir S14 Ösp 02:14,90 04:07,33 162
2.riđill
1.br Guđrún Lilja Sigurđardóttir S 9 ÍFR 02:11,40 02:47,56 482
2.br Hulda Hrönn Agnarsdóttir S14 Fjörđur 02:14,90 03:06,96 376
3.br Jóna Dagbjört Pétursdóttir S10 Ösp 02:22,66 02:55,08 541
ÍFR Fjörđur ÖSP
1358 1220 1897
3. Grein 50 m bak karla
1.riđill
1.br Jónatan Snorrason S 14 ÍFR 00:30,44 01:01,26 123
2.br Agnar Már S14 Fjörđur 00:30,44 01:07,28 93
3.br Jón Margeir Sverrisson S14 Ösp 00:30,44 00:44,91 311
4. br Guđjón Ingvarsson S14 Ţjótur 00:30,44 00:55,24 167
2.riđill
1.br Vignir Gunnar Hauksson S 6 ÍFR 00:36,58 01:07,69 158
2.br Ragnar Ingi Magnússon S14 Fjörđur 00:30,44 00:44,34 324
3.br Gunnar Örn Ólafsson S14 Ösp 00:30,44 00:31,10 938
4. Grein 50 m bak kvenna
1.riđill
1.br Sonja Sigurđardóttir S 6 ÍFR 00:46,53 00:58,63 500
2.br Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 00:32,56 00:46,52 343
3.br Hildur Sigurđardóttir S14 Ösp 00:32,56 01:06,52 117
2.riđill
1.br Kristín Rós Hákonardóttir S 7 ÍFR 00:40,05 00:41,86 876
2.br Anna Vilborg Ómarsdóttir S14 Fjörđur 00:32,56 00:53,46 226
3.br Bára B. Erlingsdóttir S14 Ösp 00:32,56 00:42,70 443
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţjotur
3014 2205 3707 167
5. Grein 100 bringa karla
1.riđill
1.br Emil Björnsson S 14 ÍFR 01:06,42 02:36,66 76
2.br Sigurđur reynir Ármannsson S14 Fjörđur 01:06,42 01:42,37 273
3.br Anton Kristjánsson S14 Ösp 01:06,42 01:28,12 428
4.br Guđjón Ingvarsson S14 Ţjótur 01:06,42 01:55,52 190
2.riđill
1.br SB 9 ÍFR 01:01,13 00:00,00 0
2.br Ásmundur Ţór Ásmundsson S14 Fjörđur 01:06,42 01:40,05 293
3.br Adrian Óskar Sindelke Erwin S14 Ösp 01:06,42 01:32,27 373
6. Grein 100 bringa kvenna
1.riđill
1.br Anna Kristín Jensdóttir SB 5 ÍFR 01:50,06 03:14,52 181
2.br Aníta Ósk Hrafnsdóttir S14 Fjörđur 01:21,56 00:00,00 0
3.br Rut Ottósdóttir S14 Ösp 01:21,56 01:57,15 337
2.riđill
1.br Ester Poulsen SB 9 ÍFR 01:16,93 02:11,40 201
2.br Lára Steinarsdóttir S14 Fjörđur 01:21,56 01:38,73 564
3.br Úrsúla Baldursdóttir S14 Ösp 01:21,56 01:41,90 513
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţjótur
3472 3335 5358 357
7. Grein 50 flug karla
1.riđill
1.br Jónatan Snorrason S 14 ÍFR 00:27,16 00:00,00 0 ÓG
2.br Ragnar Ingi Magnússon S14 Fjörđur 00:27,16 00:48,53 175
3.br Anton Kristjansson S14 Ösp 00:27,16 00:37,28 387
2.riđill
1.br Ástţór Ísleifsson S 14 ÍFR 00:27,16 01:06,95 67
2.br Ásmundur Ţór Ásmundsson S14 Fjörđur 00:27,16 00:46,20 203
3.br Gunnar Örn Ólafsson S14 Ösp 00:27,16 00:28,97 824
8. Grein 50 flug kvenna
1.riđill
1.br Jana Birta Björnsdóttir S 10 ÍFR 00:34,84 01:16,45 95
2.br Hulda Hrönn Agnarsdóttir S14 Fjörđur 00:31,05 00:00,00 0 ÓG
3.br Hildur Sigurđardóttir S14 Ösp 00:31,05 01:09,68 88
2.riđill
1.br Guđrún Lilja Sigurđardóttir S 9 ÍFR 00:33,66 00:42,42 500
2.br Karen Björg Gísladóttir S14 Fjörđur 00:31,05 00:40,55 449
3.br Jóna Dagbjört Pétursdóttir S10 Ösp 00:34,84 00:40,90 618
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţótur
9. Grein 100 m skriđ karla 4133 4162 7276 357
1.riđill
1.br Vignir Gunnar Hauksson S 6 ÍFR 01:06,56 02:10,44 133
2.br Sigurđur Reynir S14 Fjörđur 00:55,34 01:20,77 322
3.br Kristján Jónsson S14 Ösp 00:55,34 01:27,83 250
4. br Guđjón Ingvarsson S14 Ţjótur 00:55,34 01:52,41 119
2.riđill
1.br Skúli Steinar Pétursson S14 Fjörđur 00:55,34 01:08,49 528
2.br Eyţór Ţrastarson S 11 ÍFR 00:56,67 01:19,41 363
3.br Adrian Óskar Sindelke Erwin S14 Ösp 00:55,34 01:10,06 493
10. Grein 100 m skriđ kvenna
1.riđill
1.br Harpa Hannesdóttir S 9 ÍFR 01:01,68 01:46,30 195
2.br Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 01:02,41 01:27,37 364
3.br Sćunn Jóhannesdóttir S14 Ösp 01:02,41 01:50,59 180
2.riđill
1.br Sonja Sigurđardóttir S 6 ÍFR 01:17,43 01:53,76 315
2.br Lára Steinarsdóttir S14 Fjörđur 01:02,41 01:30,69 326
3.br Úrsúla Karen Baldursdóttir S14 Ösp 01:02,41 01:21,09 456
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţjótur
11. Grein 100 m bak karla 5140 5702 8654 476
1.riđill
1.br Guđmundur H Hermannsson S 9 ÍFR 01:04,41 01:57,37 165
2.br Pálmi Guđlaugsson S6 Fjörđur 01:13,99 01:49,53 308
3.br Jón Gunnarsson S14 Ösp 01:03,80 01:16,93 570
2.riđill
1.br Skúli Steinar Pétursson S14 Fjörđur 01:03,80 01:22,24 467
2.br Eyţór Ţrastarson S 11 ÍFR 01:09,23 01:38,26 350
3.br Gunnar Örn Ólafsson S14 Ösp 01:03,80 01:07,18 857
12. Grein 100 m bak kvenna
1.riđill
1.br Sonja Sigurđardóttir S 6 ÍFR 01:28,65 02:05,42 353
2.br Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 01:09,76 01:44,59 297
3.br Sćunn Jóhannesdóttir S14 Ösp 01:09,76 02:31,86 97
2.riđill
1.br Kristín Rós Hákonardóttir S 7 ÍFR 01:25,56 01:29,48 874
2.br Karen Björg Gísladóttir S14 Fjörđur 01:09,76 01:36,70 375
3.br Úrsúla Karen Baldursdóttir S14 Ösp 01:09,76 01:41,12 328
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţjótur
6883 7149 10506 476
13. Grein 50 bringa karla
1.riđill
1.br Ástţór Íslleifsson S 14 ÍFR 00:30,29 00:57,75 144
2.br Agnar Már Björgvinsson S14 Fjörđur 00:30,29 00:00,00 0 ÓG
3.br Kristján Jónsson S14 Ösp 00:30,29 00:56,49 154
4. br Freyr Karlsson S14 00:30,29 00:00,00
2.riđill
1.br S 9 ÍFR 00:33,15 00:00,00 0
2.br Sigurđur Reynir Ármannsson S14 Fjörđur 00:30,29 00:46,51 276
3.br Anton Kristjánsson S14 Ösp 00:30,29 00:42,46 363
1.br Stefán Rafnsson S14 Ţjótur 00:30,29 00:00,00 ÓG
14. Grein 50 bringa kvenna
1.riđill
1.br Ester Björg Poulsen S 9 ÍFR 00:38,58 01:00,67 257
2.br Aníta Ósk Hrafnsdóttir S14 Fjörđur 00:36,81 01:01,26 217
3.br Rut Ottósdóttir S14 Ösp 00:36,81 00:54,89 302
2.riđill
1.br Kristín Rós Hákonardóttir S 7 ÍFR 00:45,38 00:47,74 859
2.br Anna Vilborg Ómarsdóttir S14 Fjörđur 00:36,81 01:00,56 225
3.br Bára B. Erlingsdóttir S14 Ösp 00:36,81 00:47,25 473
ÍFR Fjörđur ÖSP
15. Grein 100 fjór karla 8143 7867 11798
1.riđill
1.br S 10 ÍFR 01:03,29 00:00,00 0
2.br Ragnar Ingi Magnússon S14 Fjörđur 01:04,80 01:41,35 261
3.br Kristján Jónsson S14 Ösp 01:04,80 00:00,00 0 ÓG
2.riđill
1.br Guđmundur H. Hermannsson S 9 ÍFR 01:05,30 02:05,43 141
2.br Ásmundur Ţór Ásmundsson S14 Fjörđur 01:04,80 01:37,97 289
3.br Jón Gunnarsson S14 Ösp 01:04,80 01:16,32 612
16. Grein 100 fjór kvenna
1.riđill
1.br Jana Birta Björnsdóttir S 10 ÍFR 01:14,26 02:30,15 121
2.br Lára Steinarsdóttir S14 Fjörđur 01:12,37 01:42,87 348
3.br Sćunn Jóhannesdóttir S14 Ösp 01:12,37 02:13,81 158
2.riđill
1.br Guđrún Lilja Sigurđardóttir S 9 ÍFR 01:16,98 01:33,86 552
2.br Hulda Hrönn Agnarsdóttir S14 Fjörđur 01:12,37 01:29,40 530
3.br Jóna Dagbjört Pétursdóttir S10 Ösp 01:14,26 01:34,42 486
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţjótir
8957 9296 13055 476
17. Grein 50 skriđ karla
1.riđill
1.br Vignir Gunnar Hauksson S 6 ÍFR 00:30,80 01:03,26 115
2.br Pálmi Guđlaugsson S6 Fjörđur 00:30,80 00:41,35 413
3.br Andri Hilmarsson S14 Ösp 00:25,29 00:47,73 149
1. br Freyr Karlsson S14 Ţjótur 00:25,29 00:00,00
2.riđill
1.br Ástţór Ísleifsson S14 ÍFR 00:25,29 00:47,32 153
2.br Skúli Steinar Pétursson S14 Fjörđur 00:25,29 00:32,18 485
3.br Sigurđur Kristjánsson S14 Ösp 00:25,29 00:36,04 346
4. br Stefán Rafnsson S14 Ţjótur 00:25,29 01:36,86 18
18. Grein 50 skriđ kvenna
1.riđill
1.br Embla Ágústsdóttir S 2 ÍFR 01:15,46 01:54,25 288
2.br Anna Vilborg Ómarsdóttir S14 Fjörđur 00:28,95 00:54,11 153
3.br Hildur Sigurđardóttir S14 Ösp 00:28,95 00:59,29 116
2.riđill
1.br Harpa Hannesdóttir S 9 ÍFR 00:29,32 00:49,67 206
2.br Aníta Ósk Hrafnsdóttir S14 Fjörđur 00:28,95 00:53,34 160 lokastig
3.br Bára B. Erlingsdóttir S14 Ösp 00:28,95 00:37,11 475
ÍFR Fjörđur ÖSP Ţjótur
9719 10508 14140 494