1. Grein  50 m frjáls ađferđ karla

Flokkur S14

1

Sigurđur R.  Ármannssom

Fjörđur

S14

87

00:39.99

2

Einar Sigurđsson

Ţjótur

S14

80

00:41.99

3

Ragnar Ingi Magnússon

Fjörđur

S14

92

00:43.47

4

Agnar Már Björgvinsson

Fjörđur

S14

92

00:44.04

5

Andri Hilmarsson

Ösp

S14

83

00:46.69

6

Ástţór Isleifsson

ÍFR

S14

 

00:48.19

7

Steinţór Örn Dereksson

Ívar

S14

92

00:50.72

8

Einar Marteinn Bergţórsson

Snćfell

S14

86

00:58.11

9

Gauti Árnason

Ösp

S14

88

01:08.33

10

Stefán Páll Skarphéđinsson

Ösp

S14

88

01:11.07

11

Jón Ţorri Jónsson

Ösp

S14

89

01:18.06

12

Júlíus Pálsson

Ösp

S14

91

01:38.22

13

Páll Ţórisson

Ösp

S14

77

M. EKKI

Flokkur S8-S10

1

Marinó Ingi Adólfsson

ÍFR

S8

96

01:38.05

2

Sigurbjörn Eyţórsson

ÍFR

S8

94

01:43.78

 

Kristján Valur Guđţórsson

Snćfell

S10

93

óg

Flokkur S4-S6

1

Jón Ţorgeir Guđbjörnsson

ÍFR

S4

79

01:14.53 Íslm.

2

Vignir Gunnar Hauksson

ÍFR

S6

92

01:25.15

3

Bjarni Ţór Einarsson

ÍFR

S4

85

01:25.62

 

2. Grein  100 m frjáls ađferđ karla

Flokkur S14

1

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

01:04.17

2

Skúli Steinar Pétursson

Fjörđur

S14

86

01:11.78

3

Sigurđur Kristjánsson

Ösp

S14

82

01:20.08

4

Ásmundur Ţór Ásmundsson

Fjörđur

S14

87

01:27.43

5

Kristján Jónsson

Ösp

S14

89

01:33.07

Flokkur S6-S7

1

Pálmi Guđlaugsson

Fjörđur

S6

87

01:35.30

2

Björn Daníel Björnsson

ÍFR

S7

87

02:07.50

 

Bjarki Birgisson

ÍFR

S7

82

M.ekki

Flokkur S8-S10

1

Guđmundur H. Hermannson

ÍFR

S8

93

     01:48.40

 

Gunnjón Gestsson

Fjörđur

S10

90

M.ekki

Opinn flokkur

1

Eyţór Ţrastarson

ÍFR

S11

91

 

  01:57.53

 

3. Grein  50 m frjáls ađferđ kvenna

Flokkur S14

1

Sćunn Jóhannesdóttir

Ösp

S14

74

00:46.90

2

Kristjana Björnsdóttir

Ţjótur

S14

80

00:48.75

3

Lára Steinarsdóttir

Fjörđur

S14

89

00:50.03

4

Emma Rakel Björnsdóttir

Ţjótur

S14

79

00:52.78

5

Anna V. Ómarsdóttir

Fjörđur

S14

90

00:54.75

6

Hildur Sigurđardóttir

Ösp

S14

82

00:56.03

7

Ásgerđur Inga Kristinsdóttir

Ívar

S14

91

00:57.02

8

Unnur Björnsdóttir

Fjörđur

S14

 

01:02.90

9

Aníta Ó. Hrafnsdóttir

Fjörđur

S14

94

01:06.90

10

Alda Karen Tómasdóttir

Fjörđur

S14

89

01:40.37

Flokkur S6-S7

1

Ragney Líf Stefánsdóttir

Ívar

S7

92

01:05.30

2

Elma Guđmundsdóttir

Ívar

S6

91

01:11.78

3

Anna Kristín Jensdóttir

ÍFR

S6

92

01:48.16

Flokkur S2

1

Embla Ágústdóttir

ÍFR

S2

90

03:41.46

 

4. Grein  100 m frjáls ađferđ kvenna

Flokkur S14

1

Karen Björg Gísladótir

Fjörđur

S14

91

01:19.72

2

Hulda Hrönn Agnarsdóttir

Fjörđur

S14

91

01:31.90

3

Rut Ottósdóttir

Ösp

S14

82

01:43.59

4

Kristín Ágústa Jónsdóttir

Fjörđur

S14

89

02:08.73

Flokkur S6-S7

1

Kristín Rós Hákonardóttir

ÍFR

S7

73

01:18.37

2

Sonja Sigurđardóttir

ÍFR

S6

90

01:58.69  Íslm.

3

Vala Guđmundsdóttir

ÍFR

S6

82

02:08.71

Opinn flokkur S9-S13

1

Jana Birta Björnsdóttir

ÍFR

S9

89

01:54.24

 

Una Sóley Stefánsdóttir

ÍFR

S13

90

M EKKI

 

Jóna Dagbjört Pétursdóttir

ÍFR

S9

87

M. EKKI

 

5. Grein  50 m flugsund karla

Flokkur S14

1

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

00:29.19

2

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

00:35.32

3

Anton Kristjánsson

Ösp

S14

83

00:38.09

4

Adrian Oscar Erwin

Ösp

S14

87

00:40.88

5

Einar Sigurđsson

Ţjótur

S14

80

00:53.71

6

Kristján Jónsson

Ösp

S14

89

01:01.51

7

Ragnar Ingi Magnússon

Fjörđur

S14

92

01:06.06

 

Ástţór Ingţórsson

ÍFR

S14

 

ÓG

 

7. Grein  50 m flugsund kvenna

Flokkur S14

1

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

00:42.38

2

Karen Björg Gísladótir

Fjörđur

S14

91

00:44.34

3

Hulda Hrönn Agnarsdóttir

Fjörđur

S14

91

00:50.05

4

Lára Steinarsdóttir

Fjörđur

S14

89

00:55.68

5

Sćunn Jóhannesdóttir

Ösp

S14

74

01:04.15

6

Hildur Sigurđardóttir

Ösp

S14

82

01:11.05

Flokkur S6

1

Vala Guđmundsdóttir

ÍFR

S6

82

 

  00:59.60

 

8. Grein  100 m flugsund kvenna

Opinn flokkur

1

Bára B. Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

01:25.07

2

Guđrún Sigurđardóttir

ÍFR

S9

89

01:33.52 Íslm

 

9. Grein  400 m frjáls ađferđ karla  -  Opinn flokkur

1

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

04:59.16

2

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

05:15.42

3

Skúli Steinar Pétursson

Fjörđur

S14

86

05:54.20

4

Adrian Oscar Erwin

Ösp

S14

87

06:09.72

5

Pálmi Guđlaugsson

Fjörđur

S6

87

07:16.60 Íslm

6

Guđmundur H. Hermannson

ÍFR

S8

93

07:46.17 Íslm

7

Guđfinnur Karlsson

Fjörđur

S11

83

08:37.29

8

Björn Daníel Björnsson

ÍFR

S7

87

09:20.94

 

10. Grein  400 m frjáls ađferđ kvenna  -  Opinn flokkur

1

Bára B. Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

05:32.60

2

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

06:08.05

3

Sonja Sigurđardóttir

ÍFR

S6

90

08:52.46

 

Una Sóley Stefánsdóttir

ÍFR

S12

90

m. Ekki

 

11. Grein  4*50 m. fjórsund  -  Opinn flokkur

1

Karlasveit Aspar

Ösp

S14

 

02:21.22 Íslm

2

Kvennasveit Aspar

Ösp

S14

 

03:01.95

3

Karlasveit Fjarđar

Fjörđur

 

 

03:16.62

4

Kvennasveit Fjarđar

Fjörđur

 

 

03:19.87

5

Kvennasveit ÍFR

ÍFR

 

 

03:32.35

6

C-sveit Aspar

Ösp

S14

 

03:52.50

 

Karlasveit ÍFR

ÍFR

 

 

ÓG

 

12. Grein  50 m frjáls ađferđ karla  -   undanrásir

1

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

 

00:28.73

2

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

 

00:29.19

3

Anton Kristjánsson

Ösp

S14

83

 

00:31.46

4

Skúli Steinar Pétursson

Fjörđur

S14

86

 

00:32.18

5

Adrian Oscar Erwin

Ösp

S14

87

 

00:33.75

6

Sigurđur Kristjánsson

Ösp

S14

82

 

00:35.80

7

Bjarki Birgisson

ÍFR

S7

82

 

00:36.33

8

Pálmi Guđlaugsson

Fjörđur

S6

87

 

00:42.04

9

Einar Sigurđsson

Ţjótur

S14

80

 

00:42.68

10

Kristján Jónsson

Ösp

S14

89

 

00:42.81

11

Sigurđur R.  Ármannssom

Fjörđur

S14

87

 

00:44.14

12

Ragnar Ingi Magnússon

Fjörđur

S14

92

 

00:45.68

13

Agnar Már Björgvinsson

Fjörđur

S14

92

 

00:45.68

14

Guđmundur H. Hermannson

ÍFR

S8

93

 

00:49.44

15

Eyţór Ţrastarson

ÍFR

S11

91

 

00:50.62

16

Steinţór Örn Dereksson

Ívar

S14

92

 

00:55.44

17

Gunnjón Gestsson

Fjörđur

S10

 

 

01:09.09 Íslm

 

Ásmundur Ţór Ásmundsson

Fjörđur

S14

87

 

ÓG

12. Grein  50 m frjáls ađferđ karla  -   Úrslit

1

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

00:26.89

2

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

00:29.33

3

Anton Kristjánsson

Ösp

S14

83

00:32.29

4

Skúli Steinar Pétursson

Ösp

S14

86

00:32.74

 

 

13. Grein  50 m frjáls ađferđ kvenna  -  undanrásir

1

Bára B. Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

00:34.09

2

Karen Björg Gísladótir

Fjörđur

S14

91

00:35.59

3

Kristín Rós Hákonardóttir

ÍFR

S7

73

00:35.88

4

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

00:36.37

5

Hulda Hrönn Agnarsdóttir

Fjörđur

S14

91

00:39.64

6

Kristjana Björnsdóttir

Ţjótur

S14

 

00:48.36

7

Rut Ottósdóttir

Ösp

S14

82

00:48.46

8

Kristín Ágústa Jónsdóttir

Fjörđur

S14

89

00:50.11

9

Sonja Sigurđardóttir

ÍFR

S6

90

00:53.09 Íslm

10

Anna V. Ómarsdóttir

Fjörđur

S14

90

00:54.46

11

Jana Birta Björnsdóttir

ÍFR

S9

89

01:00.12

12

Aníta Ó. Hrafnsdóttir

Fjörđur

S14

94

01:07.56

 

Una Sóley Stefánsdóttir

ÍFR

S13

90

m.ekki

 

Alda Karen Tómasdóttir

Fjörđur

S14

89

m.ekki

13. Grein  50 m frjáls ađferđ kvenna  -  Úrslit

1

Bára B.Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

00:34.28

2

Karen Björg Gísladóttir

Fjörđur

S14

91

00:36.02

3

Kristín Rós Hákonardóttir

ÍFR

S7

72

00:36.11

4

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

00:36.71

 

14. Grein 50 m baksund karla

Flokkur S14

1

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

00:30.93 Íslm.

2

Ásmundur Ţór Ásmundsson

Fjörđur

S14

87

00:50.86

3

Ragnar Ingi Magnússon

Fjörđur

S14

92

00:55.62

4

Sigurđur Kristjánsson

Ösp

S14

82

00:58.44

5

Sigurđur R.  Ármannssom

Fjörđur

S14

87

01:00.13

6

Andri Hilmarsson

Ösp

S14

83

01:00.22

7

Páll Ţórisson

Ösp

S14

77

01:13.34

 

Agnar Már Björgvinsson

Fjörđur

S14

92

m.ekki

Flokkur S4-S6

1

Jón Ţorgeir Guđbjörnsson

ÍFR

S4

79

01:24.09 Íslm

2

Vignir Gunnar Hauksson

ÍFR

S6

92

01:29.80

3

Bjarni Ţór Einarsson

ÍFR

S4

93

01:51.10

Opinn flokkur S8-S11

1

Eyţór Ţrastarson

ÍFR

S11

91

01:01.00

2

Guđmundur H. Hermannson

ÍFR

S8

93

01:01.01

 

15. Grein 100 m baksund  karla

Flokkur S14

1

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

01:16.88

2

Skúli Steinar Pétursson

Fjörđur

S14

86

01:28.68

 

Einar Sigurđsson

Ţjótur

S14

80

m. ekki

Opinn flokkur S6-S11

1

Pálmi Guđlaugsson

Fjörđur

S6

87

02:03.12 Íslm

2

Björn Daníel Björnsson

ÍFR

S7

87

02:38.40

 

Guđfinnur Karlsson

Fjörđur

S11

83

m. ekki

 

 

 

16. Grein 50 m baksund kvenna

Flokkur S14

1

Karen Björg Gísladótir

Fjörđur

S14

91

00:45.04

2

Anna V. Ómarsdóttir

Fjörđur

S14

90

00:57.03

3

Lára Steinarsdóttir

Fjörđur

S14

89

00:58.24

4

Rut Ottósdóttir

Ösp

S14

82

00:59.77

5

Sćunn Jóhannesdóttir

Ösp

S14

74

01:03.06

6

Kristjana Björnsdóttir

Ţjótur

S14

80

01:07.27

7

Hildur Sigurđardóttir

Ösp

S14

82

01:13.77

8

Aníta Ó. Hrafnsdóttir

Fjörđur

S14

94

01:15.96

9

Alda Karen Tómasdóttir

Fjörđur

S14

89

01:43.24

 

Steinunn Stefánsdóttir

Sólin

S14

87

m.ekki

 

Emma Rakel Björnsdóttir

Ţjótur

S14

79

m.ekki

Flokkur S2-S6

1

Elma Guđmundsdóttir

Ívar

S6

91

01:40.46

2

Anna Kristín Jensdóttir

ÍFR

S6

92

02:05.10

3

Embla Ágústdóttir

ÍFR

S2

90

03:39.25 

 

17. Grein 100 m baksund kvenna

Flokkur S14

1

Bára B. Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

01:28.68

2

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

01:37.32

3

Hulda Hrönn Agnarsdóttir

Fjörđur

S14

91

01:49.31

4

Unnur Björnsdóttir

Fjörđur

S14

85

02:31.42

 

Kristín Ágústa Jónsdóttir

Fjörđur

S14

89

ÓG

Flokkur S6-S9

1

Kristín Rós Hákonardóttir

ÍFR

S7

73

 

01:26.10

2

Guđrún Sigurđardóttir

ÍFR

S9

89

 

01:31.61

3

Sonja Sigurđardóttir

ÍFR

S6

90

 

02:04.79 Íslm

4

Vala Guđmundsdóttir

ÍFR

S6

82

 

02:16.36

 

Jóna Dagbjört Pétursdóttir

ÍFR

S9

87

 

m. ekki

 

18. Grein  25 m frjáls ađferđ stráka

1

Valdimar Leó Vesterdal

Ösp

S14

91

 

00:24.92

2

Michel Thor Masselter

ÍFR

 

90

 

00:30.90

3

Jakob

Ösp

S14

 

 

00:40.57

4

Emil Steinar Björnsson

ÍFR

 

96

 

00:32.65

5

Atli Már Haraldsson

Ösp

S14

94

 

00:34.47

6

Gunnar Logi Tómasson

ÍFR

 

96

 

01:11.34

7

Garđar

Fjörđur

 

 

 

01:11.69

 

Guđbergur R. Kristjánsson

Fjörđur

S14

 

 

m. ekki

 

Ţórđur Guđlaugsson

Ösp

S14

89

 

m. ekki

 

Björgvin Ágúst Ásgrímsson

Ösp

S14

91

 

m. ekki

 

Arnar Snćr Jóhannsson

Ösp

S14

91

 

m. ekki

 

Brynjar Sigurţórsson

Fjörđur

S14

93

 

m. ekki

 

Daníel Ólafsson

Ösp

S14

95

 

m. ekki

 

Atli Már Indriđason

Ösp

S14

97

 

m. ekki

 

Birgir

Ösp

S14

 

 

m. ekki

 

Kristján Valur Guđţórsson

Snćfell

S10

93

 

m. ekki

 

 

19. Grein 25 m frjáls ađferđ telpna

1

Eydís Asgeirsdóttir

Ösp

S14

94

00:22.69

2

Súsana Dögg Ágústsdóttir

Ösp

S14

92

00:24.28

3

Rán Birgisdóttir

ÍFR

 

98

00:38.00

4

Dagbjört Andrésdóttir

ÍFR

 

 

00:40.22

5

Nína Kristín Sigurbjörnsd.

ÍFR

 

93

00:53.04

6

Arnbjörg Kristín Magnúsdóttir

Ösp

S14

92

00:54.11

7

Karen Axelsdóttir

Ösp

S14

92

01:12.00

8

Thelma Björg Björnsdóttir

ÍFR

 

96

01:14.58

 

Jóhanna Ţórkatla Eiríksdóttir

Ösp

S14

92

m. ekki

 

Sandra Lind Valgeirsdóttir

Fjörđur

S14

93

m. ekki

 

Steinunn Steinarsdóttir

Ösp

S14

93

m. ekki

 

Elsa Sigvaldadóttir

Fjörđur

S14

94

m. ekki

 

Guđrún Nanna Egilsdóttir

Ösp

S14

94

m. ekki

 

Bjarndís Sara Breiđfjörđ

ÍFR

 

96

m. ekki

 

Alexía Bartolozzi

Fjörđur

 

 

m. ekki

 

Ingeborg E. Garđarsdóttir

Fjörđur

S14

 

m. ekki

 

Theodóra M. Markúsdóttir

Fjörđur

 

 

m. ekki

 

20. Grein 50 m bringusund karla

Flokkur S14

1

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

00:36.13

2

Anton Kristjánsson

Ösp

S14

83

00:41.07

3

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

00:41.64

4

Einar Sigurđsson

Ţjótur

S14

80

00:46.97

5

Sigurđur R.  Ármannssom

Fjörđur

S14

87

00:50.20

6

Kristján Jónsson

Ösp

S14

89

00:57.02

7

Sigurđur Kristjánsson

Ösp

S14

82

00:58.80

8

Ragnar Ingi Magnússon

Fjörđur

S14

92

01:04.85

 

Agnar Már Björgvinsson

Fjörđur

S14

92

m.ekki

 

Gauti Árnason

Ösp

S14

88

ÓG

 

Einar Marteinn Bergţórsson

Snćfell

S14

86

ÓG

 

Jón Ţorri Jónsson

Ösp

S14

89

ÓG

 

Stefán Páll Skarphéđinsson

Ösp

S14

88

ÓG

 

Ástţór Ingţórsson

ÍFR

S14

 

ÓG

 

Andri Hilmarsson

Ösp

S14

83

ÓG

 

Páll Ţórisson

Ösp

S14

77

ÓG

 

Júlíus Pálsson

Ösp

S14

91

ÓG

Flokkur SB4-SB5

1

Jón Ţorgeir Guđbjörnsson

ÍFR

SB4

79

01:44.05

2

Bjarni Ţór Einarsson

ÍFR

SB4

85

01:52.58

3

Vignir Gunnar Hauksson

ÍFR

SB5

92

02:25.61

Opinn flokkur SB7-SB11

1

Guđmundur H. Hermannson

ÍFR

SB7

93

01:14.56

2

Eyţór Ţrastarson

ÍFR

SB11

91

01:20.42

 

21. Grein 100 m bringusund karla

Flokkur S14

1

Adrian Oscar Erwin

Ösp

S14

87

01:30.29

2

Skúli Steinar Pétursson

Fjörđur

S14

86

01:32.78

3

Ásmundur Ţór Ásmundsson

Fjörđur

S14

87

01:44.56

Flokkur SB6-SB9

1

Bjarki Birgisson

ÍFR

SB6

82

01:44.87

2

Björn Daníel Björnsson

ÍFR

SB7

87

02:13.48 Íslm

3

Gunnjón Gestsson

Fjörđur

SB9

90

03:19.31

Flokkur SB11

 

Guđfinnur Karlsson

Fjörđur

SB11

83

 

   m.ekki

 

22. Grein  50 m bringusund kvenna

Flokkur S14

1

Ásgerđur Inga Kristinsdóttir

Ívar

S14

91

01:02.48

2

Anna V. Ómarsdóttir

Fjörđur

S14

90

01:03.10

3

Sćunn Jóhannesdóttir

Ösp

S14

74

01:06.49

4

Hildur Sigurđardóttir

Ösp

S14

82

01:08.92

5

Aníta Ó. Hrafnsdóttir

Fjörđur

S14

94

01:13.17

6

Steinunn Stefánsdóttir

Sólin

S14

87

m.ekki

7

Alda Karen Tómasdóttir

Fjörđur

S14

89

ÓG

Flokkur SB5-SB6

1

Sonja Sigurđardóttir

ÍFR

SB6

90

01:31.42

2

Jana Birta Björnsdóttir

ÍFR

SB5

89

01:32.15 Íslm

3

Anna Kristín Jensdóttir

ÍFR

SB5

92

02:10.56

 

23. Grein  100 m bringusund kvenna

Flokkur S14

1

Karen Björg Gísladótir

Fjörđur

S14

91

01:37.89

2

Bára B. Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

01:38.80

3

Lára Steinarsdóttir

Fjörđur

S14

89

01:43.22

4

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

01:43.82

5

Rut Ottósdóttir

Ösp

S14

82

02:00.63

6

Kristín Ágústa Jónsdóttir

Fjörđur

S14

89

02:15.97

7

Unnur Björnsdóttir

Fjörđur

S14

85

02:23.95

 

Hulda Hrönn Agnarsdóttir

Fjörđur

S14

91

ÓG

Opinn flokkur  SB6-SB13

1

Kristín Rós Hákonardóttir

ÍFR

SB7

73

01:38.94

2

Vala Guđmundsdóttir

ÍFR

SB6

82

02:50.52 Íslm

 

Jóna Dagbjört Pétursdóttir

ÍFR

SB8

87

m.ekki

 

Una Sóley Stefánsdóttir

ÍFR

SB13

90

m.ekki

 

24. Grein  150 m ţrísund karla

Flokkur SM3-SM4

1

Jón Ţorgeir Guđbjörnsson

ÍFR

SM4

79

04:46.57 Íslm

2

Bjarni Ţór Einarsson

ÍFR

SM4

85

05:21.42

 

26. Grein 100 m fjórsund karla

Flokkur S14

1

Skúli Steinar Pétursson

Fjörđur

S14

86

01:22.53

2

Anton Kristjánsson

Ösp

S14

83

01:24.28

3

Adrian Oscar Erwin

Ösp

S14

87

01:26.48

4

Ásmundur Ţór Ásmundsson

Fjörđur

S14

87

01:50.15

 

Kristján Jónsson

Ösp

S14

89

ÓG

 

Andri Hilmarsson

Ösp

S14

83

ÓG

 

27. Grein  200 m fjórsund  karla

Opinn flokkur SM6-SM14

1

Gunnar Örn Ólafsson

Ösp

S14

84

02:26.86

2

Jón Gunnarsson

Ösp

S14

82

02:45.33

3

Pálmi Guđlaugsson

Fjörđur

SM6

87

04:17.00 Íslm

 

28. Grein 100 m fjórsund  kvenna

Flokkur SM14

1

Úrsúla Baldursdóttir

Ösp

S14

87

01:35.01

2

Karen Björg Gísladótir

Fjörđur

S14

91

01:35.40

3

Hulda Hrönn Agnarsdóttir

Fjörđur

S14

91

01:39.81

4

Lára Steinarsdóttir

Fjörđur

S14

89

01:53.07

5

Rut Ottósdóttir

Ösp

S14

82

02:01.78

6

Sćunn Jóhannesdóttir

Ösp

S14

74

02:04.21

7

Kristín Ágústa Jónsdóttir

Fjörđur

S14

89

02:06.28

8

Kristjana Björnsdóttir

Ţjótur

S14

80

02:07.72

9

Hildur Sigurđardóttir

Ösp

S14

82

02:17.79

 

Emma Rakel Björnsdóttir

Ţjótur

S14

79

m.ekki

Flokkur SM7

1

Ragney Líf Stefánsdóttir

Ívar

S7

92

 

  02:36.17

 

29. Grein 200 m fjórsund kvenna

Opinn flokkur SM6-SM14

1

Bára B. Erlingsdóttir

Ösp

S14

71

03:00.99

2

Guđrún Sigurđardóttir

ÍFR

SM9

88

03:14.50

3

Vala Guđmundsdóttir

ÍFR

SM6

82

04:47.84

 

30. Grein 4*50 m frjáls ađferđ   Opinn flokkur

1

Karlasveit Aspar

Ösp

S14

 

02:03.26 Íslm.

2

Karlasveit Fjarđar

Fjörđur

Bl

 

02:39.39

3

Kvennasveit Aspar

Ösp

S14

 

02:48.65

4

Kvennasveit Fjarđar

Fjörđur

S14

 

03:04.41

5

Kvennasveit ÍFR

ÍFR

Hreyfih.

 

03:10.30 Íslm.

6

C-sveit Aspar

Ösp

S14

 

03:16.98

7

Karlasveit ÍFR

ÍFR

Hreyfih.

 

03:55.06 Íslm.

8

D- sveit Aspar

Ösp

S14

 

05:18.91

 

Besti árangur í fötlunarflokkum;

 

Flokkur hreyfihamlađra

Kristín Rós Hákonardóttir  ÍFR  100 m baksund á 1:26,10    967 stig

 

 

Flokkur Blindra og sjónskertra

Eyţór Ţrastarsond    ÍFR    100 m frjáls ađferđ  á 1:57,23   195 stig

 

Flokkur Ţroskahamlađra

Gunnar Örn Ólafsson    Ösp    50 m baksund  á 0:30,93  1006 stig