1. grein 50 m frjáls ađferđ byrjenda drengir
Halldór S. Jónsson 97 ÍFR 01:03,65
Emil Steinar Björnsson 96 ÍFR 01:08,32
Benjamín Lúkas Snorrasson 95 ÍFR 01:23,56
Ívar Egilsson 94 Nes 01:28,93
Hjörtur Már Ingvarsson 95 ÍFR 01:47,08
Valdimar Leó Vesterdal 91 S14 Ösp 01:47,30
Hjörleifur Smári Ólafsson 0 s4/5 Fjörđur 02:00,65
Birgir Gíslason 92 s14 Fjörđur 02:28,93
Garđar Freyr Írisarson 94 s14 Fjörđur 02:51,34
Bjarnar Ţór Jónsson 95 s14 Fjörđur 02:51,38
Guđbergur Rósi Kristjánsson 95 s14 Fjörđur 02:52,85
Erlendur Ísar Viđarsson 1 s5/6 Fjörđur mćtti ekki
Atli Már Haraldsson 94 S14 Ösp mćtti ekki
Atli Már Indriđason 93 S14 Ösp mćtti ekki
Brynjar Sigurţórsson 93 S14 Fjörđur mćtti ekki
Daníel Ólafsson 93 S14 Ösp mćtti ekki
Jón Ţór Jónsson 98 S14 Ösp mćtti ekki
Viđar Kristófer Sigurđarson 97 H Fjörđur mćtti ekki
2. grein 50 m frjáls ađferđ byrjendur stúlkur
Dagbjört Andrésdóttir 91 ÍFR 00:53,73
Rán Birgisdóttir 98 ÍFR 01:03,60
Vaka Rún Ţórsdóttir 97 s11 Fjörđur 01:06,72
Karen E. Jóhannsdóttir 98 ÍFR 01:10,68
Harpa Heiđrún Hannesdóttir 90 ÍFR 01:11,86
Kristjana Guđmundsdóttir 98 ÍFR 01:16,20
Elsa Sigvaldadóttir 94 S14 Fjörđur 01:52,41
Ellen Geirsdóttir 97 ÍFR 02:03,59
Ingeborg Eide Garđarsdóttir 96 s5/6 Fjörđur 02:04,56
Sandra Lind Valgeirsdóttir 93 S14 Fjörđur 02:04,56
Alexía Bartolozzi 95 Fjörđur 02:25,31
Elín Fanney 94 s5/6 Fjörđur 03:05,76
Birna Lind Björnsdóttir 99 s5/6 Fjörđur mćtti ekki
Bjarndís Sara Breiđfjörđ 96 ÍFR mćtti ekki
3. grein 50 m frjáls ađferđ karla
Flokkur S14
1 Sigurđur Reynir Ármannsson 88 S14 Fjörđur 00:36,28
2 Guđjón Ingvarsson 67 S14 Ţjótur 00:40,29
3 Einar Sigurđsson 80 S14 Ţjótur 00:41,87
4 Ástţór Ísleifsson S14 ÍFR 00:43,59
5 Andri Hilmarsson 83 S14 Ösp 00:45,89
6 Davíđ Már Guđmundsson 82 S14 Nes 00:51,47
7 Jósef Pétursson 87 S14 Nes 00:52,47
8 Jón Ţorri Jónsson 89 S14 Ösp 01:05,29
9 Arngrímur G. Arnarsson 81 S14 Nes 01:08,97
10 Freyr Karlsson 89 S14 Ţjótur 01:28,89
11 Jakob Gunnar Lárusson 90 S14 Nes mćtti ekki
Flokkur S14  Unglingar
1 Jón Margeir Sverrisson 92 S14 Ösp 00:38,96
2 Valdimar G. Magnússon 93 S14 ÍFR 01:01,41
3 Guđmundur Ingi Margeirsson 93 S14 Nes 01:01,72
4 Valur Freyr Ástuson 92 S14 Nes 01:03,82
Flokkur S4-S8
1 Vignir Gunnar Hauksson 92 S6 ÍFR 01:09,98
2 Jón Ţorgeir Guđbjörnsson 79 S4 ÍFR 01:12,28 Íslandsmet
3 Marinó Ingi Adólfsson 96 S8 ÍFR 01:30,92 Íslandsmet
4. grein 100 m frjáls ađferđ karla
Flokkur S14
1 Gunnar Örn Ólafsson  84 S14 Ösp 00:59,20
2 Jón Gunnarsson 82 S14 Ösp 01:06,90
3 Adrian Óskar Sindelke Erwin 87 S14 Ösp 01:14,14
4 Anton Kristjánsson 83 S14 Ösp 01:20,67
5 Sigurđur Kristjánsson 82 S14 Ösp 01:20,98
6 Ásmundur Ţór Ásmundsson 87 S14 Fjörđur 01:21,62
Skúli Steinar Pétursson 86 S14 Fjörđur mćtti ekki
Flokkur S6-S8
1 Berent Karl Hafsteinsson S8 Ţjótur 01:30,11 Íslandsmet
2 Pálmi Guđlaugsson 87 S6 Fjörđur 01:31,33 Íslandsmet
Flokkur S9-S10
1 Osvald Dahl Hansen 92 S10 Fćreyjar 01:38,95
2 Guđmundur Hákon Hermannsson 93 S9 ÍFR 01:40,38
3 Björn Daníel Daníelsson 87 S10 ÍFR 01:59,19 Íslandsmet
Sigmar Guđmundsson 92 S9 Selfoss mćtti ekki
Flokkur S11
1 Eyţór Ţrastarson 91 S11 ÍFR 01:25,97
2 Guđfinnur Karlsson 88 S11 Fjörđur 01:48,56
5. grein 50 m frjáls ađferđ kvenna
Flokkur S14
1 Kristjana Björnsdóttir 80 S14 Ţjótur 00:49,76
2 Emma R. Björnsdóttir 79 S14 Ţjótur 00:55,17
3 Anna Vilborg Ómarsdóttir 90 S14 Fjörđur 00:57,80
4 Kristín Ólafsdóttir 82 S14 Eik 00:59,36
5 Áslaug Ţorsteinsdóttir 76 S14 Ţjótur 01:10,42
6 Erna Sif Friđriksdóttir 85 S14 Ösp 01:15,48
7 Bryndís Brynjarsdóttir 86 S14 Nes 01:23,64
8 Aldís Ósk Björnsdóttir S14 Ösp 01:23,84
Hildur Sigurđardóttir 82 S14 Ösp mćtti ekki
Sigríđur Ásgeirsdóttir 80 S14 Nes mćtti ekki
Flokkur S14  Unglingar
1 Aníta Ósk Hrafnsdóttir 94 S14 Fjörđur 00:55,37
2 Eydís Ásgeirsdóttir 94 S14 Ösp 01:24,83
Flokkur S2
1 Embla Ágústsdóttir 90 S2 ÍFR 02:44,58 Íslandsmet
Flokkur S6-S10
1 Ragney Líf Stefánsdóttir 92 S10 Ívar 00:56,65
2 Elma Guđmundsdóttir 91 S8 Ívar 01:10,31
3 Anna Kristín Jensdóttir 92 S6  ÍFR 01:50,93
6. grein 100 m frjáls ađferđ kvenna
Flokkur S14
1 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 01:16,19
2 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 01:19,30
3 Hulda Hrönn Agnarsdóttir 91 S14 Fjörđur 01:26,97
4 Kristín Ágústa Jónsdóttir 89 S14 Fjörđur 01:44,30
5 Sćunn Jóhannesdóttir 74 S14 Ösp 01:48,32
Rut Ottósdóttir 82 S14 Ösp mćtti ekki
Flokkar S6-S7
1 Kristín Rós Hákonard. 73 S7 ÍFR 01:22,92
2 Sonja Sigurđardóttir 90 S6 ÍFR 01:49,81 Íslandsmet
3 Vala Guđmundsdóttir S6 ÍFR 02:23,19
Flokkar S8-S10
1 Jóna Dagbjört Pétursdóttir 87 S10 ÍFR 01:22,10
2 Guđrún Lilja Sigurđardóttir 89 S9 ÍFR 01:24,18
3 Rannva Ström 88 S10 Fćreyjar 01:25,46
4 Jana Birta Björnsdóttir 89 S10 ÍFR 01:59,85
Flokkur U
1 Karen Björg Gísladóttir 91 U Fjörđur 01:20,95
2 Una Sóley Sigurđardóttir 90 U ÍFR 01:28,45
7. grein 50 m flugsund karla
Flokkur S14
1 Anton Kristjánsson 83 S14 Ösp 00:40,07
2 Adrian Óskar Sindelke Erwin 87 S14 Ösp 00:42,29
3 Einar Sigurđsson 80 S-14 Ţjótur 00:49,44
4 Ásmundur Ţór Ásmundssoon 87 S14 Fjörđur 00:50,43
5 Ástţór Ísleifsson S14 ÍFR 00:57,81
6 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 01:02,30
Ragnar Ingi Magnússon 92 S14 Fjörđur mćtti ekki
Jón Margeir Sverrisson 92 S14 Ösp ógilt
Jón Ţorri Jónsson 89 S14 Ösp ógilt
Sigurđur Kristjánsson 82 S14 Ösp ógilt
Andri Hilmarsson 83 S14 Ösp ógilt
9. grein 50 m flugsund kvenna
Flokkur S14
1 Hulda Hrönn Agnarsdóttir 91 S14 Fjörđur 00:46,03
2 Lára Steinarsdóttir 90 S14 Fjörđur 00:56,06
3 Sćunn Jóhannesdóttir 74 S14 Ösp 01:05,26
4 Kristjana Björnsdóttir 80 S14 Ţjótur 01:08,01
Emma R. Björnsdóttir 79 S14 Ţjótur mćtti ekki
Hildur Sigurđardóttir 82 S14 Ösp mćtti ekki
Rut Ottósdóttir 82 S14 Ösp mćtti ekki
Apolonia Justesen 85 S14 Fćreyjar ógilt
Flokkur S6-S10
1 Rannva Ström 88 S10 Fćreyjar 00:41,12
2 Vala Guđmundsdóttir S6 ÍFR 01:06,95
Flokkur U
1 Karen Björg Gísladóttir 91 U Fjörđur 00:40,67
 
10. grein 100 m flugsund kvenna
Opinn flokkur
1 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 01:34,11
2 Guđrún Lilja Sigurđardóttir 89 S9 ÍFR 01:38,61
11. grein 400 m frjáls ađferđ karla
Opinn flokkur
1 Gunnar Örn Ólafsson  84 S14 Ösp 04:52,42
2 Jón Gunnarsson 82 S14 Ösp 05:09,61
3 Eyţór Ţrastason 91 S11 ÍFR 06:38,65
4 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 06:47,96
5 Pálmi Guđlaugsson 87 S6 Fjörđur 06:53,44 Íslandsmet
6 Jón Margeir Sverrisson 92 S14 Ösp 07:21,66
7 Guđmundur Hákon Hermannsson 93 S9 ÍFR 07:30,96
8 Guđfinnur Karlsson 88 S11 Fjörđur 08:10,09
9 Björn Daníel Daníelsson 87 S10 ÍFR 08:47,94 Íslandsmet
10 Vignir Gunnar Hauksson 92 S6 ÍFR 10:30,18 05:19,43
Skúli Steinar Pétursson 86 S14 Fjörđur mćtti ekki
12. grein 400 m frjáls ađferđ kvenna
Opinn flokkur
1 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 05:37,25
2 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 05:49,94
3 Jóna Dagbjört Pétursdóttir 87 S10 ÍFR 06:25,14
4 Una Sóley Sigurđardóttir 90 U ÍFR 06:50,39
5 Sonja Sigurđardóttir 90 S6 ÍFR 08:18,16 Íslandsmet
6 Jana Birta Björnsdóttir 89 S10 ÍFR 08:31,63
13. grein 4*50 fjór
Opinn flokkur
1 A- sveit Ösp 02:27,86
2 B- sveit Ösp 02:52,65
3 Kvennasveit Fjörđur 03:05,08
4 A sveit ÍFR ÍFR 03:10,80
5 Karlasveit Fjörđur 03:30,22
6 B sveit ÍFR ÍFR 03:47,26
7 C- sveit Ösp 03:50,26
14. grein 50 m frjáls ađferđ karla opinn flokkur undanrásir
1 Jón Gunnarsson 82 S14 Ösp 00:29,43
2 Gunnar Örn Ólafsson  84 S14 Ösp 00:31,86
3 Adrian Óskar Sindelke Erwin 89 S14 Ösp 00:33,05
4 Anton Kristjánsson 83 S14 Ösp 00:35,28
5 Sigurđur Kristjánsson 82 S14 Ösp 00:36,10
6 Ásmundur Ţór Ásmundssoon 87 S14 Fjörđur 00:37,04
7 Sigurđur Reynir Ármannsson 88 S14 Fjörđur 00:37,27
8 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 00:38,74
9 Pálmi Guđlaugsson 87 S6 Fjörđur 00:39,46 Íslandsmet
10 Eyţór Ţrastarson 91 S11 ÍFR 00:40,56
11 Guđmundur Hákon Hermannsson 93 S9 ÍFR 00:46,25
12 Osvald Dahl Hansen 92 S10 Fćreyjar 00:46,74
13 Guđfinnur Karlsson 88 S11 Fjörđur 00:48,44
14 Björn Daníel Daníelsson 87 S10 ÍFR 00:56,31 Íslandsmet
14. grein 50 m frjáls ađferđ karla opinn flokkur ÚRSLIT
1 Gunnar Örn Ólafsson  84 S14 Ösp 00:27,25
2 Jón Gunnarsson 82 S14 Ösp 00:29,84
3 Adrian Óskar Sindelke Erwin 89 S14 Ösp 00:33,23
4 Anton Kristjánsson 83 S14 Ösp 00:34,89
5 Sigurđur Kristjánsson 82 S14 Ösp 00:35,57
6 Ásmundur Ţór Ásmundssoon 87 S14 Fjörđur 00:37,03
7 Sigurđur Reynir Ármannsson 88 S14 Fjörđur 00:38,04  
8 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 00:39,70
15. grein 50 m frjáls ađferđ opinn flokkur kvenna undanrásir
1 Karen Björg Gísladóttir 91 U Fjörđur 00:34,91
2 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 00:35,40
3 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 00:36,22
4 Kristín Rós Hákonard. 73 S7 ÍFR 00:36,80
5 Jóna Dagbjört Pétursdóttir 87 S10 ÍFR 00:37,32
6 Rannva Ström 88 S10 Fćreyjar 00:37,48
7 Apolonia Justesen 85 S14 Fćreyjar 00:37,84
8 Hulda Hrönn Agnarsdóttir 91 S14 Fjörđur 00:38,42
9 Kristín Ágústa Jónsdóttir 89 S14 Fjörđur 00:45,43
10 Lára Steinarsdóttir 90 S14 Fjörđur 00:46,66
11 Sćunn Jóhannesdóttir 74 S14 Ösp 00:49,41
12 Sonja Sigurđardóttir 90 S6 ÍFR 00:50,95 Íslandsmet
13 Aníta Ósk Hrafnsdóttir 94 S14 Fjörđur 00:54,61
14 Anna Vilborg Ómarsdóttir 90 S14 Fjörđur 00:56,07
15 Jana Birta Björnsdóttir 89 S10 ÍFR 00:57,86
16 Ragney Líf Stefánsdóttir 92 S10 Ívar 00:59,36
17 Vala Guđmundsdóttir S6 ÍFR 01:06,91
15. grein 50 m frjáls ađferđ kvenna opinn flokkur ÚRSLIT
1 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 00:34,90
2 Karen Björg Gísladóttir 91 U Fjörđur 00:35,86
3 Kristín Rós Hákonard. 73 S7 ÍFR 00:36,36
4 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 00:36,57
5 Jóna Dagbjört Pétursdóttir 87 S10 ÍFR 00:37,26
6 Hulda Hrönn Agnarsdóttir 91 S14 Fjörđur 00:37,67
7 Rannva Ström 88 S10 Fćreyjar 00:37,76
8 Apolonia Justesen 85 S14 Fćreyjar 00:38,84
16. grein 50 m baksund karla
Flokkur S14
1 Anton Kristjánsson 83 S14 Ösp 00:46,96
2 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 00:51,09
3 Ásmundur Ţór Ásmundssoon 87 S14 Fjörđur 00:53,18
4 Guđjón Ingvarsson 67 S14 Ţjótur 00:55,11
5 Andri Hilmarsson 83 S14 Ösp 00:56,78
6 Sigurđur Kristjánsson 82 S14 Ösp 00:59,34
7 Jón Ţorri Jónsson 89 S14 Ösp 01:07,80
8 Einar Sigurđsson 80 S14 Ţjótur 01:08,88
Sigurđur Reynir Ármannsson 88 S14 Fjörđur ógilt
Flokkur S14 unglinar
1 Valdimar G. Magnússon 93 S14 ÍFR 01:14,21
Alexander Ragnarsson 92 S14 Ösp mćtti ekki
Ragnar Ingi Magnússon 92 S14 Fjörđur mćtti ekki
Jón Margeir Sverrisson 92 S14 Ösp ógilt
Flokkur S4-S6
1 Jón Ţogeir Guđbjönsson 79 S4 ÍFR 01:33,30 Íslandsmet
2 Vignir Gunnar Hauksson 92 S6 ÍFR 01:15,39
Flokkur S8-S10
1 Guđmundur Hákon Hermannsson 93 S9 ÍFR 01:00,46 Íslandsmet
2 Osvald Dahl Hansen 92 S10 Fćreyjar 01:04,25
3 Marinó Ingi Adólfsson 96 S8 ÍFR 01:55,15 Íslandsmet
17. grein 100 m baksund karla
Flokkur S14
1 Gunnar Örn Ólafsson  84 S14 Ösp 01:11,13
2 Jón Gunnarsson 82 S14 Ösp 01:22,81
Skúli Steinar Pétursson 86 S14 Fjörđur mćtti ekki
Flokkur S6-S8
1 Pálmi Guđlaugsson 87 S6 Fjörđur 02:01,76 Íslandsmet
Berent Karl Hafsteinsson S8 Ţjótur mćtti ekki
Flokkur S11
1 Eyţór Ţrastarson 91 S11 ÍFR 01:45,57
2 Guđfinnur Karlsson 88 S11 Fjörđur 02:13,93
18. grein 50 m baksund kvenna
Flokkur S14
1 Hulda Hrönn Agnarsdóttir 91 S14 Fjörđur 00:46,28
2 Apolonia Justesen 85 S14 Fćreyjar 00:52,34
3 Rut Ottósdóttir 82 S14 Ösp 00:56,50
4 Lára Steinarsdóttir 90 S14 Fjörđur 00:58,67
5 Emma R. Björnsdóttir 79 S14 Ţjótur 00:59,17
6 Anna Vilborg Ómarsdóttir 90 S14 Fjörđur 01:05,81
7 Kristjana Björnsdóttir 80 S14 Ţjótur 01:07,12
8 Áslaug Ţorsteinsdóttir 76 S14 Ţjótur 01:07,54
9 Aldís Ósk Björnsdóttir S14 Ösp 01:17,79  
Hildur Sigurđardóttir 82 S14 Ösp mćtti ekki
Eydís Ásgeirsdóttir 94 S14 Ösp ógilt
Flokkur S6-S2
1 Anna Kristín Jensdóttir 92 S6  ÍFR 01:36,57
2 Embla Ágústsdóttir 90 S2 ÍFR 03:23,61 Íslandsmet
19. grein 100 m baksund kvenna
Flokkur S14
1 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 01:36,03
2 Kristín Ágústa Jónsdóttir 89 S14 Fjörđur ógilt
Flokkur U
1 Una Sóley Sigurđardóttir 90 U ÍFR 01:45,55
2 Karen Björg Gísladóttir 91 U Fjörđur 01:54,12
Flokkur S6-S7
1 Kristín Rós Hákonard. 73 S7 ÍFR 01:33,26
2 Sonja Sigurđardóttir 90 S6 ÍFR 02:08,91
Flokkur S8-S10
1 Guđrún Lilja Sigurđardóttir 89 S9 ÍFR 01:33,72
2 Jóna Dagbjört Pétursdóttir 87 S10 ÍFR 01:38,37 Íslandsmet
3 Rannva Ström 88 S10 Fćreyjar 01:43,39
4 Jana Birta Björnsdóttir 89 S10 ÍFR 02:22,80
5 Elma Guđmundsdóttir 91 S8 Ívar 02:53,21
20. grein 50 m bringusund karla
Flokkur S14
1 Jón Gunnarsson 82 S14 Ösp 00:41,09
2 Guđjón Ingvarsson 67 S14 Ţjótur 00:47,53
3 Einar Sigurđsson 80 S14 Ţjótur 00:49,06
4 Ástţór Ísleifsson S14 ÍFR 00:55,23
5 Sigurđur Kristjánsson 82 S14 Ösp 00:55,42
6 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 00:59,92
7 Jósef Pétursson 87 S14 Nes 01:02,56
8 Andri Hilmarsson 83 S14 Ösp 01:03,56
9 Jón Ţorri Jónsson 89 S14 Ösp 01:12,75
Helgi Sćmundsson 71 S14 Nes mćtti ekki
Dagur Már Jóhannson 85 S14 Nes mćtti ekki
Jakob Gunnar Lárusson 90 S14 Nes mćtti ekki
Arngrímur G. Arnarsson 81 S14 Nes ógilt
Davíđ Már Guđmundsson 82 S14 Nes ógilt
Freyr Karlsson 89 S14 Ţjótur ógilt
Flokkur S14  unglingar
1 Jón Margeir Sverrisson 92 S14 Ösp 00:57,41
2 Valur Freyr Ástuson 92 S14 Nes 01:07,72
3 Guđmundur Ingi Margeirsson 93 S14 Nes 01:13,11
Agnar Már Björgvinsson 92 S14 Fjörđur mćtti ekki
Ragnar Ingi Magnússon 92 S14 Fjörđur mćtti ekki
Flokkur SB5-SB8
1 Guđmundur Hákon Hermannsson 93 SB8 ÍFR 01:08,37 Íslandsmet
2 Vignir Gunnar Hauksson 92 SB5 ÍFR 02:01,13 Íslandsmet
Marinó Ingi Adólfsson 96 SB7 ÍFR ógilt
21. grein 100 m bringusund karla
Flokkur S14
1 Adrian Óskar Sindelke Erwin 89 S14 Ösp 01:36,22
2 Anton Kristjánsson 83 S14 Ösp 01:37,31
3 Ásmundur Ţór Ásmundssoon 87 S14 Fjörđur 01:46,33
4 Sigurđur Reynir Ármannsson 88 S14 Fjörđur 01:56,25
Flokkur SB9
1 Björn Daníel Daníesson 87 SB9 ÍFR 02:06,13
Flokkur S11
1 Guđfinnur Karlsson 88 S11 Fjörđur 02:17,79
2 Eyţór Ţrastarson 91 S11 ÍFR 02:22,86
22. grein 50 m bringusund kvenna
Flokkur S14
1 Anna Vilborg Ómarsdóttir 90 S14 Fjörđur 00:59,08
2 Anita Ósk Hrafnsdóttir 94 S14 Fjörđur 01:01,88
3 Áslaug Ţorsteinsdóttir 76 S14 Ţjótur 01:03,64
4 Kristjana Björnsdóttir 80 S14 Ţjótur 01:13,87
Bryndís Brynjarsdóttir 86 S14 Nes ógilt
Flokkur SB5-SB9
1 Ragney Líf Stefánsdóttir 92 SB9 Ívar 01:03,30
2 Anna Kristín Jensdóttir 92 SB5  ÍFR 01:44,97
23. grein 100 m bringusund kvenna
Flokkur S14
1 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 01:39,67
2 Lára Steinarsdóttir 90 S14 Fjörđur 01:45,25
3 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 01:46,48
4 Hulda Hrönn Agnarsdóttir 91 S14 Fjörđur 01:52,22
5 Apolonia Justesen 85 S14 Fćreyjar 01:53,26
6 Kristín Ágústa Jónsdóttir 89 S14 Fjörđur 02:01,74
7 Rut Ottósdóttir 82 S14 Ösp 02:08,06
8 Kristín Ólafsdóttir 82 S14 Eik 02:21,82
9 Sćunn Jóhannesdóttir 74 S14 Ösp 02:25,04
Flokkur U
1 Karen Björg Gísladóttir 91 U Fjörđur 01:42,26
2 Una Sóley Sigurđardóttir 90 U ÍFR 01:50,20
24. grein 150 ţrísund karla
Jón Ţorgeir Guđbjörnsson 79 SM4 ÍFR hćtti
25. grein 200 m fjórsund karla
Flokkur S14
1 Gunnar Örn Ólafsson  84 S14 Ösp 02:34,11
2 Adrian Óskar Sindelke Erwin 89 S14 Ösp 03:19,30
3 Kristján Jónsson 89 S14 Ösp 03:57,71
Skúli Steinar Pétursson 86 S14 Fjörđur mćtti ekki
Flokkur SMS-SM8
1 Pálmi Guđlaugsson 87 SM6 Fjörđur 04:17,37 Íslandsmet
Berent Karl Hafsteinsson SM8 Ţjótur mćtti ekki
26. grein 200 m fjórsund kvenna
Flokkur S14
1 Úrsúla Karen Baldursdóttir 87 S14 Ösp 03:07,81
2 Bára Bergmann 71 S14 Ösp 03:08,68
3 Lára Steinarsdóttir 90 S14 Fjörđur 03:58,76
4 Sćunn Jóhannesdóttir 74 S14 Ösp 04:46,15
Flokkur SM6-SM10
1 Guđrún Lilja Sigurđardóttir 89 SM9 ÍFR 03:21,35
2 Jóna Dagbjört Pétursdóttir 87 SM10 ÍFR 03:26,91
3 Vala Guđmundsdóttir SM6 ÍFR 05:14,04
4 Jana Birta Björnsdóttir 89 SM10 ÍFR 05:18,08
27. grein 4*50 m frjáls ađferđ
1 A- sveit S14 Ösp 02:07,42
2 B- sveit S14 Ösp 02:32,34
3 A sveit ÍFR ÍFR 02:34,83
4 C- sveit S14 Ösp 02:38,33
5 Karlasveit Fjörđur 02:45,81
6 Kvennasveit Fjörđur 02:49,53
7 C sveit ÍFR ÍFR 04:24,48
8 B sveit ÍFR ÍFR 06:23,51
 
Stigahćstu einstaklingarnir mótsins
Sund tími  stig
Flokkur S14  Ţroskahamlađir
Gunnar Örn Ólafsson 50 frjáls ađferđ 00:27,25 800
Flokkur S1-S10  Hreyfihamlađir
Kristín Rós Hákonardóttir 50 frjáls ađferđ 00:36,36 842
Flokkur S11-S13  Blindir og sjónskertir
Eyţór Ţrastarson 100 frjáls ađferđ 01:25,97 281