Nýárssundmót barna og unglinga 2002
(Sundhöll Reykjavíkur 6. janúar 2002)

Stigaúrslit

  Stig     Nafn                 Fl  Félag   M   Grein           Sćti  Tími
 ----------------------------------------------------------------------------
  514 Jóna Dagbjört Péturdóttir S9  ÍFR     50m flugsund stúlkn   1. 0:45.18
  497 Jóna Dagbjört Pétursdótti S9  ÍFR     50m skriđsund stúlk   1. 0:38.91
  436 Jóna Dagbjört Péturdóttir S9  ÍFR     50m baksund stúlkna   1. 0:45.51
  409 Guđrún Lilja Sigurđardótt S10 SH      50m baksund stúlkna   2. 0:48.92
  399 Guđrún Lilja Sigurđardótt S10 SH      50m flugsund stúlkn   2. 0:45.42
  397 Alexander Harđarson       S7  ÍFR     50m skriđsund pilta   3. 0:38.89
  365 Harpa Sif Reynisdóttir    S8  Ţjótur  50m baksund stúlkna   3. 0:53.59
  365 Harpa Sif Reynisdóttir    S8  Ţjótur  50m skriđsund stúlk   3. 0:44.56
  350 Una Sóley Stefánsdóttir   S12 ÍFR     50m bringusund stúl   2. 0:59.18
  323 Sonja Sigurđardóttir      S6  ÍFR     50m baksund stúlkna   8. 1:07.51
  311 Guđrún Lilja Sigurđardótt S10 SH      50m skriđsund stúlk   2. 0:41.97
  305 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   1. 0:37.77
  299 Adrian Oscar S.E.         S14 Ösp     50m skriđsund pilta   2. 0:38.01
  294 Adrian Oscar S.E.         S14 Ösp     50m bringusund pilt   1. 0:45.46
  285 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   1. 0:55.95
  252 Adrian Oscar S.E.         S14 Ösp     50m baksund pilta     1. 0:49.59
  243 Una Sóley Stefánsdóttir   S12 ÍFR     50m baksund stúlkna   4. 0:54.28
  226 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   2. 0:49.58
  223 Erna Friđriksdóttir       S8  Örvar   50m baksund stúlkna   5. 1:03.17
  216 Ágústa Sigurdórsdóttir    S8  Suđri   50m baksund stúlkna   7. 1:03.86
  201 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m bringusund pilt   4. 1:16.12
  192 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m baksund pilta     2. 0:54.23
  192 Adrian Oscar S.E.         S14 Ösp     50m flugsund pilta    1. 0:47.09
  191 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m skriđsund pilta   4. 0:54.27
  187 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   4. 0:50.92
  186 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m flugsund pilta    2. 0:47.56
  179 Erna Friđriksdóttir       S8  Örvar   50m skriđsund stúlk   7. 0:56.52
  178 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m baksund pilta     3. 1:07.55
  177 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   3. 1:05.53
  167 Una Sóley Stefánsdóttir   S12 ÍFR     50m skriđsund stúlk   5. 0:51.17
  153 Ágústa Sigurdórsdóttir    S8  Suđri   50m bringusund stúl   5. 1:19.50
  151 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   6. 0:54.69
  142 Sonja Sigurđardóttir      S6  ÍFR     50m skriđsund stúlk  11. 1:08.99
  141 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   4. 1:10.75
  134 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna   6. 1:03.67
  119 Erna Friđriksdóttir       S8  Örvar   50m bringusund stúl   6. 1:26.51
  119 Ágústa Sigurdórsdóttir    S8  Suđri   50m skriđsund stúlk  10. 1:04.72
  118 Guđmundur H. Heiđarsson   S6  ÍFR     50m baksund pilta     4. 1:17.53
  110 Hulda Hrönn Agnarsdóttir  S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna   9. 1:08.04
  108 Hulda Hrönn Agnarsdóttir  S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   8. 1:01.09
  100 Kristján Jónsson          S14 Ösp     50m skriđsund pilta   5. 0:54.76
   96 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   9. 1:03.47
   90 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna  10. 1:12.69
   86 Kristján Jónsson          S14 Ösp     50m bringusund pilt   3. 1:08.59
   82 Birgir Ţórisson           S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   6. 0:58.57
   71 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna  11. 1:18.75
   66 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m flugsund pilta    3. 1:24.11
   58 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m flugsund stúlkn   3. 1:20.24
   54 Birgir Ţórisson           S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   5. 1:19.72
   51 Alda Karen Tómasdóttir    S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   7. 1:39.57
   51 Björn D. Daníelsson       S6  ÍFR     50m skriđsund pilta   8. 1:24.55
   48 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m flugsund stúlkn   4. 1:25.32
   44 Bjarni Ţór Einarsson      S5  ÍFR     50m skriđsund pilta   9. 1:37.53
   32 Guđfinnur Karlsson        S11 Fjörđur 50m skriđsund pilta   7. 1:21.96
   31 Guđfinnur Karlsson        S11 Fjörđur 50m bringusund pilt   6. 1:53.04
   30 Vignir Gunnar Hauksson    S6  ÍFR     50m baksund pilta     5. 2:02.55
   25 Alda Karen Tómasdóttir    S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk  12. 1:39.25 

Úrslit einstakra greina

  1. grein: 50m baksund stúlkna           

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Jóna Dagbjört Péturdóttir     S9   '87  ÍFR       0:45.51   436
    2.   Guđrún Lilja Sigurđardóttir   S10  '89  SH        0:48.92   409
    3.   Harpa Sif Reynisdóttir        S8   '85  Ţjótur    0:53.59   365
    4.   Una Sóley Stefánsdóttir       S12  '90  ÍFR       0:54.28   243
    5.   Erna Friđriksdóttir           S8   '87  Örvar     1:03.17   223
    6.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '91  Fjörđur   1:03.67   134
    7.   Ágústa Sigurdórsdóttir        S8   '86  Suđri     1:03.86   216
    8.   Sonja Sigurđardóttir          S6   '90  ÍFR       1:07.51   323
    9.   Hulda Hrönn Agnarsdóttir      S14  '91  Fjörđur   1:08.04   110
   10.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '89  Fjörđur   1:12.69    90
   11.   Lára Steinarsdóttir           S14  '90  Fjörđur   1:18.75    71
   12.   Inga Björk Björnsdóttir       S6   '93  Kveldúlf  Synti ekki


  2. grein: 50m baksund pilta             

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Adrian Oscar S.E.             S14  '87  Ösp       0:49.59   252
    2.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:54.23   192
    3.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '87  Fjörđur   1:07.55   178
    4.   Guđmundur H. Heiđarsson       S6   '93  ÍFR       1:17.53   118
    5.   Vignir Gunnar Hauksson        S6   '92  ÍFR       2:02.55    30
    6.   Kristján Jónsson              S14  '89  Ösp       ógilt...
    7.   Alexander Harđarson           S7   '85  ÍFR       ógilt...
    8.   Bjarni Ţór Einarsson          S5   '85  ÍFR       ógilt...


  3. grein: 50m bringusund stúlkna        

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Lára Steinarsdóttir           S14  '90  Fjörđur   0:55.95   285
    2.   Una Sóley Stefánsdóttir       S12  '90  ÍFR       0:59.18   350
    3.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '91  Fjörđur   1:05.53   177
    4.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '89  Fjörđur   1:10.75   141
    5.   Ágústa Sigurdórsdóttir        S8   '86  Suđri     1:19.50   153
    6.   Erna Friđriksdóttir           S8   '87  Örvar     1:26.51   119
    7.   Alda Karen Tómasdóttir        S14  '89  Fjörđur   1:39.57    51
    8.   Guđrún Lilja Sigurđardóttir   S9   '89  SH        ógilt...
    9.   Hulda Hrönn Agnarsdóttir      S14  '91  Fjörđur   ógilt...


  4. grein: 50m bringusund pilta          

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Adrian Oscar S.E.             S14  '87  Ösp       0:45.46   294
    2.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:49.58   226
    3.   Kristján Jónsson              S14  '89  Ösp       1:08.59    86
    4.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '87  Fjörđur   1:16.12   201
    5.   Birgir Ţórisson               S14  '85  Fjörđur   1:19.72    54
    6.   Guđfinnur Karlsson            S11  '88  Fjörđur   1:53.04    31
    7.   Hlynur Jónsson                S14  '85  Fjörđur   Synti ekki


  5. grein: 25m AUKA frjáls ađferđ        

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Jón Margeir                        '    Ösp       0:21.45  
    2.   Sigurjón Brynjarsson          S14  '92  Ösp       0:22.17  
    3.   Sunnefa Gerhardsdóttir        S14  '90  Ösp       0:25.29  
    4.   Valdimar Leó Vesterdal        S14  '91  Ösp       0:25.29  
    5.   Gauti Árnason                 S14  '88  Ösp       0:32.75  
    6.   Hildur Ýr Viđarsdóttir        S14  '91  Ösp       0:33.42  
    7.   Bjarki Erlingsson             S14  '89  Ösp       0:39.98  
    8.   Jón Ţorri Jónsson             S14  '89  Ösp       0:41.77  
    9.   Einar Kári Guđmundsson        S14  '92  Ösp       0:42.83  
   10.   Aníta Ósk Hrafnsdóttir             '94  Fjörđur   0:45.93  
   11.   Arnbjörg K. Magnúsdóttir      S14  '92  Ösp       0:47.73  
   12.   Elsa Sigvaldadóttir                '94  Fjörđur   1:00.07  
   13.   Sigursteinn Atli Ólafsson     S14  '95  Ţjótur    1:04.05  
   14.   Anna Kristín Jensdóttir       S4   '92  ÍFR       1:05.74  
   15.   Brynjar Sigurţórsson               '93  Fjörđur   1:08.91  
   16.   Nína K Sigurbjörnsdóttir           '    ÍFR       1:11.21  
   17.   Björgvin Ágúst Ásgrímsson     S14  '91  Ösp       1:18.99  
   18.   Ţorvaldur Arnar Guđmundsson   S14  '95  Ţjótur    1:30.76  
   19.   Elsebeth Kristína             S14  '98  Fjörđur   1:32.91  
   20.   Sandra Lind Valgeirsdóttir    S14  '93  Fjörđur   1:38.89  
   21.   Auđunn Andri Ólafsson         S14  '96  Ţjótur    1:44.13  
   22.   Lóa Rut Traustadóttir         S14  '93  Fjörđur   2:06.36  
   23.   Jökull Sigurđsson             S14  '93  Fjörđur   Synti ekki
   24.   Stefán Páll Skarphéđinsson    S14  '90  Ösp       Synti ekki
   25.   Teitur Áki Sverrisson         S14  '94  Ösp       Synti ekki
   26.   Sunna Ósk Stefánsdóttir       S14  '94  Ösp       Synti ekki
   27.   Vigdís Bjarnadóttir           S14  '89  Ösp       Synti ekki
   28.   Aldís Ósk Björnsdóttir D.     S14  '92  Ösp       Synti ekki
   29.   Ásdís Ásgeirsdóttir           S14  '91  Ösp       Synti ekki
   30.   Guđjón Gísli Kristinsson      S14  '90  Ösp       Synti ekki
   31.   Júlíus Pálsson                S14  '91  Ösp       Synti ekki
   32.   Karen Axelsdóttir             S14  '94  Ösp       Synti ekki
   33.   Leó Ađalsteinn Einarsson      S14  '92  Ösp       Synti ekki


  6. grein: 50m flugsund stúlkna          

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Jóna Dagbjört Péturdóttir     S9   '87  ÍFR       0:45.18   514
    2.   Guđrún Lilja Sigurđardóttir   S10  '89  SH        0:45.42   399
    3.   Lára Steinarsdóttir           S14  '90  Fjörđur   1:20.24    58
    4.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '89  Fjörđur   1:25.32    48


  7. grein: 50m flugsund pilta            

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Adrian Oscar S.E.             S14  '87  Ösp       0:47.09   192
    2.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:47.56   186
    3.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '87  Fjörđur   1:24.11    66


  8. grein: 50m skriđsund stúlkna         

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Jóna Dagbjört Pétursdóttir    S9   '87  ÍFR       0:38.91   497
    2.   Guđrún Lilja Sigurđardóttir   S10  '89  SH        0:41.97   311
    3.   Harpa Sif Reynisdóttir        S8   '85  Ţjótur    0:44.56   365
    4.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '91  Fjörđur   0:50.92   187
    5.   Una Sóley Stefánsdóttir       S12  '90  ÍFR       0:51.17   167
    6.   Lára Steinarsdóttir           S14  '90  Fjörđur   0:54.69   151
    7.   Erna Friđriksdóttir           S8   '87  Örvar     0:56.52   179
    8.   Hulda Hrönn Agnarsdóttir      S14  '91  Fjörđur   1:01.09   108
    9.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '89  Fjörđur   1:03.47    96
   10.   Ágústa Sigurdórsdóttir        S8   '86  Suđri     1:04.72   119
   11.   Sonja Sigurđardóttir          S6   '90  ÍFR       1:08.99   142
   12.   Alda Karen Tómasdóttir        S14  '89  Fjörđur   1:39.25    25
   13.   Inga Björk Björnsdóttir       S6   '93  Kveldúlf  Synti ekki


  9. grein: 50m skriđsund pilta           

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:37.77   305
    2.   Adrian Oscar S.E.             S14  '87  Ösp       0:38.01   299
    3.   Alexander Harđarson           S7   '85  ÍFR       0:38.89   397
    4.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '87  Fjörđur   0:54.27   191
    5.   Kristján Jónsson              S14  '89  Ösp       0:54.76   100
    6.   Birgir Ţórisson               S14  '85  Fjörđur   0:58.57    82
    7.   Guđfinnur Karlsson            S11  '88  Fjörđur   1:21.96    32
    8.   Björn D. Daníelsson           S6   '87  ÍFR       1:24.55    51
    9.   Bjarni Ţór Einarsson          S5   '85  ÍFR       1:37.53    44