Nýárssundmót barna og unglinga 2003
(Sundhöll Reykjavíkur 5. janúar 2003)

Stigaúrslit

  Stig     Nafn                 Fl  Félag   M   Grein           Sćti  Tími
 ----------------------------------------------------------------------------
  629 Guđrún Sigurđardóttir     S10 SH      50m baksund stúlkna   1. 0:42.38
  484 Jóna Dagbjört Pétursdótti S9  ÍFR     50m flugsund stúlkn   2. 0:46.12
  465 Jóna Dagbjört Pétursdótti S9  ÍFR     50m skriđsund stúlk   1. 0:39.77
  447 Jóna Dagbjört Pétursdótti S9  ÍFR     50m baksund stúlkna   2. 0:45.14 Ísl.met.
  447 Hulda Hrönn Agnarsdóttir  S7  Fjörđur 50m bringusund stúl   5. 1:01.22
  406 Guđrún Sigurđardóttir     S10 SH      50m flugsund stúlkn   1. 0:45.15
  404 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m baksund pilta     1. 0:42.36
  394 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   1. 0:50.19
  368 Sonja Sigurđardóttir      S6  ÍFR     50m baksund stúlkna   8. 1:04.63
  361 Guđrún Sigurđardóttir     S10 SH      50m skriđsund stúlk   2. 0:39.93
  352 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   1. 0:36.01
  344 Jóna Dagbjört Pétursdótti S9  ÍFR     50m bringusund stúl   2. 0:53.47
  334 Hulda Hrönn Agnarsdóttir  S7  Fjörđur 50m baksund stúlkna   6. 1:00.54
  332 Adrian Óskar S. Erwin     S14 ÖSP     50m skriđsund pilta   2. 0:36.70
  332 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m skriđsund pilta   4. 0:45.13 Ísl.met.
  306 Adrian Óskar S. Erwin     S14 ÖSP     50m bringusund pilt   1. 0:44.84
  284 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   2. 0:45.99
  281 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   3. 0:56.19
  277 Adrian Óskar S. Erwin     S14 ÖSP     50m baksund pilta     2. 0:48.03
  273 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   3. 0:44.86
  252 Ásmundur Ţór Ásmundsson   S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   3. 0:40.26
  248 Skúli Steinar Pétursson   S14 Fjörđur 50m flugsund pilta    1. 0:43.22
  235 Úrsula Karen Baldursdótti S14 ÖSP     50m bringusund stúl   4. 0:59.67
  235 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   4. 0:47.18
  229 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m baksund pilta     6. 1:02.18 Ísl.met.
  225 Pálmi Guđlaugsson         S6  Fjörđur 50m bringusund pilt   7. 1:13.31
  204 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna   3. 0:55.32
  199 Ásmundur Ţór Ásmundsson   S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   3. 0:51.72
  196 Adrian Óskar S. Erwin     S14 ÖSP     50m flugsund pilta    2. 0:46.73
  192 Karen Björg Gísladóttir   S14 Fjörđur 50m flugsund stúlkn   3. 0:53.83
  188 Úrsula Karen Baldursdótti S14 ÖSP     50m skriđsund stúlk   5. 0:50.84
  184 Úrsula Karen Baldursdótti S14 ÖSP     50m baksund stúlkna   4. 0:57.22
  180 Ragnar Ingi Magnússon     S14 Fjörđur 50m baksund pilta     3. 0:55.46
  179 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m bringusund stúl   6. 1:05.37
  176 Ásmundur Ţór Ásmundsson   S14 Fjörđur 50m baksund pilta     4. 0:55.88
  163 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna   5. 0:59.62
  162 Hulda Hrönn Agnarsdóttir  S8  Fjörđur 50m skriđsund stúlk   7. 0:58.40
  153 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna   7. 1:00.89
  149 Sonja Sigurđardóttir      S6  ÍFR     50m bringusund stúl   7. 1:36.66
  148 Björn Daníel Daníelsson   S8  ÍFR     50m bringusund pilt   6. 1:11.73
  146 Kristján Jónsson          S14 ÖSP     50m baksund pilta     5. 0:59.43
  146 Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk   6. 0:55.34
  142 Sonja Sigurđardóttir      S6  ÍFR     50m skriđsund stúlk   9. 1:08.97
  141 Ragnar Ingi Magnússon     S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   5. 0:48.86
  132 Kristján Jónsson          S14 ÖSP     50m skriđsund pilta   6. 0:49.87
  129 Sigurđur Reynir Ármannsso S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   4. 0:59.74
  119 Lára Steinarsdóttir       S14 Fjörđur 50m flugsund stúlkn   4. 1:03.14
  108 Ragnhildur Ýr Tryggvadótt S14 ÖSP     50m baksund stúlkna   9. 1:08.37
  108 Guđmundur H. Hermannsson  S8  ÍFR     50m baksund pilta     8. 1:10.66
  105 Sigurđur Reynir Ármannsso S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   7. 0:53.83
  104 Kristján Jónsson          S14 ÖSP     50m bringusund pilt   5. 1:04.20
  102 Sigurđur Reynir Ármannsso S14 Fjörđur 50m baksund pilta     7. 1:06.95
  102 Ragnhildur Ýr Tryggvadótt S14 ÖSP     50m skriđsund stúlk   8. 1:02.22
  102 Agnar Már Björgvinsson    S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta   8. 0:54.42
   83 Jón Margeir Sverrisson    S14 ÖSP     50m skriđsund pilta   9. 0:58.32
   78 Anna Kristín Jensdóttir   S6  ÍFR     50m baksund stúlkna  11. 1:48.49
   74 Anna Kristín Jensdóttir   S6  ÍFR     50m bringusund stúl   8. 2:01.88
   70 Guđfinnur Karlsson        S11 Fjörđur 50m baksund pilta     9. 1:21.53
   68 Guđmundur H. Hermannsson  S8  ÍFR     50m skriđsund pilta  11. 1:08.44
   66 Ragnar Ingi Magnússon     S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   8. 1:14.62
   58 Vignir Gunnar Hauksson    S6  ÍFR     50m baksund pilta    11. 1:38.25
   58 Guđfinnur Karlsson        S14 Fjörđur 50m skriđsund pilta  10. 1:05.79
   57 Björn Daníel Daníelsson   S8  ÍFR     50m baksund pilta    10. 1:27.66
   55 Sonja Sigurđardóttir      S6  ÍFR     50m flugsund stúlkn   5. 1:43.04
   49 Ragnar Ingi Magnússon     S14 Fjörđur 50m flugsund pilta    3. 1:14.19
   47 Kristján Jónsson          S14 ÖSP     50m flugsund pilta    4. 1:15.52
   43 Alda Karen Tómasdóttir    S14 Fjörđur 50m baksund stúlkna  10. 1:33.04
   41 Guđfinnur Karlsson        S14 Fjörđur 50m bringusund pilt   9. 1:27.44
   40 Alda Karen Tómasdóttir    S14 Fjörđur 50m skriđsund stúlk  10. 1:25.02
   38 Agnar Már Björgvinsson    S14 Fjörđur 50m bringusund pilt  10. 1:29.54
   35 Björn Daníel Daníelsson   S8  ÍFR     50m skriđsund pilta  13. 1:25.09
   31 Stefán Páll Skarphéđinsso S14 ÖSP     50m baksund pilta    12. 1:39.72
   31 Stefán Páll Skarphéđinsso S14 ÖSP     50m skriđsund pilta  12. 1:21.33
   22 Vignir Gunnar Hauksson    S6  ÍFR     50m skriđsund pilta  16. 1:51.51
   19 Júlíus Pálsson            S14 ÖSP     50m skriđsund pilta  14. 1:35.35
   17 Anna Kristín Jensdóttir   S6  ÍFR     50m skriđsund stúlk  11. 2:20.17
   14 Lárus Sigurbjörnsson      S14 ÖSP     50m skriđsund pilta  15. 1:45.42

Úrslit einstakra greina

  1. grein: 50m baksund stúlkna           

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Guđrún Sigurđardóttir         S10  '89  SH        0:42.38   629
    2.   Jóna Dagbjört Pétursdóttir    S9   '87  ÍFR       0:45.14   447 Ísl.met.
    3.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '    Fjörđur   0:55.32   204
    4.   Úrsula Karen Baldursdóttir    S14  '87  ÖSP       0:57.22   184
    5.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '    Fjörđur   0:59.62   163
    6.   Hulda Hrönn Agnarsdóttir      S7   '91  Fjörđur   1:00.54   334
    7.   Lára Steinarsdóttir           S14  '    Fjörđur   1:00.89   153
    8.   Sonja Sigurđardóttir          S6   '90  ÍFR       1:04.63   368
    9.   Ragnhildur Ýr Tryggvadóttir   S14  '86  ÖSP       1:08.37   108
   10.   Alda Karen Tómasdóttir        S14  '89  Fjörđur   1:33.04    43
   11.   Anna Kristín Jensdóttir       S6   '92  ÍFR       1:48.49    78


  2. grein: 50m baksund pilta             

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:42.36   404
    2.   Adrian Óskar S. Erwin         S14  '87  ÖSP       0:48.03   277
    3.   Ragnar Ingi Magnússon         S14  '    Fjörđur   0:55.46   180
    4.   Ásmundur Ţór Ásmundsson       S14  '87  Fjörđur   0:55.88   176
    5.   Kristján Jónsson              S14  '89  ÖSP       0:59.43   146
    6.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '    Fjörđur   1:02.18   229 Ísl.met.
    7.   Sigurđur Reynir Ármannsson    S14  '    Fjörđur   1:06.95   102
    8.   Guđmundur H. Hermannsson      S8   '93  ÍFR       1:10.66   108
    9.   Guđfinnur Karlsson            S11  '88  Fjörđur   1:21.53    70
   10.   Björn Daníel Daníelsson       S8   '87  ÍFR       1:27.66    57
   11.   Vignir Gunnar Hauksson        S6   '92  ÍFR       1:38.25    58
   12.   Stefán Páll Skarphéđinsson    S14  '88  ÖSP       1:39.72    31
   13.   Halldór Ólafsson              S15  '93  ÍFR       Synti ekki


  3. grein: 50m bringusund stúlkna        

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '    Fjörđur   0:50.19   394
    2.   Jóna Dagbjört Pétursdóttir    S9   '87  ÍFR       0:53.47   344
    3.   Lára Steinarsdóttir           S14  '    Fjörđur   0:56.19   281
    4.   Úrsula Karen Baldursdóttir    S14  '87  ÖSP       0:59.67   235
    5.   Hulda Hrönn Agnarsdóttir      S7   '91  Fjörđur   1:01.22   447
    6.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '    Fjörđur   1:05.37   179
    7.   Sonja Sigurđardóttir          S6   '90  ÍFR       1:36.66   149
    8.   Anna Kristín Jensdóttir       S6   '92  ÍFR       2:01.88    74
         Guđrún Sigurđardóttir         S9   '89  SH        ógilt...


  4. grein: 50m bringusund pilta          

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Adrian Óskar S. Erwin         S14  '87  ÖSP       0:44.84   306
    2.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:45.99   284
    3.   Ásmundur Ţór Ásmundsson       S14  '87  Fjörđur   0:51.72   199
    4.   Sigurđur Reynir Ármannsson    S14  '    Fjörđur   0:59.74   129
    5.   Kristján Jónsson              S14  '89  ÖSP       1:04.20   104
    6.   Björn Daníel Daníelsson       S8   '87  ÍFR       1:11.73   148
    7.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '    Fjörđur   1:13.31   225
    8.   Ragnar Ingi Magnússon         S14  '    Fjörđur   1:14.62    66
    9.   Guđfinnur Karlsson            S14  '88  Fjörđur   1:27.44    41
   10.   Agnar Már Björgvinsson        S14  '    Fjörđur   1:29.54    38
         Stefán Rafnsson               S14  '92  Ţjótur    Synti ekki
         Freyr Karlsson                S14  '89  Ţjótur    Synti ekki
         Gauti Árnason                 S14  '88  ÖSP       ógilt...
         Vignir Gunnar Hauksson        S6   '92  ÍFR       ógilt...
         Lárus Sigurbjörnsson          S14  '92  ÖSP       ógilt...
         Júlíus Pálsson                S14  '91  ÖSP       ógilt...
         Guđmundur H. Hermannsson      S8   '93  ÍFR       ógilt...


  5. grein: 25m AUKA frjáls ađferđ        

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Einar Kári Guđmundsson        S14  '92  ÖSP       0:31.26  
    2.   Aníta Ósk Hrafnsdóttir        S14  '94  Fjörđur   0:37.22  
    3.   Jóhanna Ţórkatla Eiríksdóttir S14  '92  ÖSP       0:40.35  
    4.   Elmar Örn Sigurđsson          S14  '95  ÖSP       0:44.49  
    5.   Brynjar Sigurţórsson          S14  '93  Fjörđur   0:50.69  
    6.   Elsa Sigvaldadóttir           S14  '94  Fjörđur   0:51.77  
    7.   Ţorvaldur Guđmundsson         S14  '95  Ţjótur    0:57.30  
    8.   Arnbjörg Kristín Magnúsdóttir S14  '92  ÖSP       1:03.82  
    9.   Valrós Gígja Aradóttir             '    Fjörđur   1:12.50  
   10.   Nína Kristín Sigurbjörnsdóttir     '93  ÍFR       1:19.47  
   11.   Auđunn A. Ólafsson            S14  '96  Ţjótur/Í  1:33.23  
   12.   Bjarndís Sara Breiđfjörđ           '96  ÍFR       1:49.64  
   13.   Gunnar Logi Tómasson               '96  ÍFR       1:56.38  
   14.   Rán Birgisdóttir                   '98  ÍFR       2:21.00  
         Pétur Benedikt Pétursson           '97  ÍFR       
         Sigursteinn A. Ólafsson       S14  '95  Ţjótur/Í           


  6. grein: 50m flugsund stúlkna          

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Guđrún Sigurđardóttir         S10  '89  SH        0:45.15   406
    2.   Jóna Dagbjört Pétursdóttir    S9   '87  ÍFR       0:46.12   484
    3.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '    Fjörđur   0:53.83   192
    4.   Lára Steinarsdóttir           S14  '    Fjörđur   1:03.14   119
    5.   Sonja Sigurđardóttir          S6   '90  ÍFR       1:43.04    55


  7. grein: 50m flugsund pilta            

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:43.22   248
    2.   Adrian Óskar S. Erwin         S14  '87  ÖSP       0:46.73   196
    3.   Ragnar Ingi Magnússon         S14  '    Fjörđur   1:14.19    49
    4.   Kristján Jónsson              S14  '89  ÖSP       1:15.52    47


  8. grein: 50m skriđsund stúlkna         

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Jóna Dagbjört Pétursdóttir    S9   '87  ÍFR       0:39.77   465
    2.   Guđrún Sigurđardóttir         S10  '89  SH        0:39.93   361
    3.   Lára Steinarsdóttir           S14  '    Fjörđur   0:44.86   273
    4.   Karen Björg Gísladóttir       S14  '    Fjörđur   0:47.18   235
    5.   Úrsula Karen Baldursdóttir    S14  '87  ÖSP       0:50.84   188
    6.   Kristín Ágústa Jónsdóttir     S14  '    Fjörđur   0:55.34   146
    7.   Hulda Hrönn Agnarsdóttir      S8   '91  Fjörđur   0:58.40   162
    8.   Ragnhildur Ýr Tryggvadóttir   S14  '86  ÖSP       1:02.22   102
    9.   Sonja Sigurđardóttir          S6   '90  ÍFR       1:08.97   142
   10.   Alda Karen Tómasdóttir        S14  '89  Fjörđur   1:25.02    40
   11.   Anna Kristín Jensdóttir       S6   '92  ÍFR       2:20.17    17
         Sunneva Gerhardsóttir         S14  '90  ÖSP       Synti ekki
         Aldís Ósk Björnsdóttir Diego  S14  '92  ÖSP       Synti ekki


  9. grein: 50m skriđsund pilta           

   Sćti  Nafn                          Fl. F.Ár  Félag      Tími     Stig
  -----------------------------------------------------------------------
    1.   Skúli Steinar Pétursson       S14  '86  Fjörđur   0:36.01   352
    2.   Adrian Óskar S. Erwin         S14  '87  ÖSP       0:36.70   332
    3.   Ásmundur Ţór Ásmundsson       S14  '87  Fjörđur   0:40.26   252
    4.   Pálmi Guđlaugsson             S6   '    Fjörđur   0:45.13   332 Ísl.met.
    5.   Ragnar Ingi Magnússon         S14  '    Fjörđur   0:48.86   141
    6.   Kristján Jónsson              S14  '89  ÖSP       0:49.87   132
    7.   Sigurđur Reynir Ármannsson    S14  '    Fjörđur   0:53.83   105
    8.   Agnar Már Björgvinsson        S14  '    Fjörđur   0:54.42   102
    9.   Jón Margeir Sverrisson        S14  '92  ÖSP       0:58.32    83
   10.   Guđfinnur Karlsson            S14  '88  Fjörđur   1:05.79    58
   11.   Guđmundur H. Hermannsson      S8   '93  ÍFR       1:08.44    68
   12.   Stefán Páll Skarphéđinsson    S14  '88  ÖSP       1:21.33    31
   13.   Björn Daníel Daníelsson       S8   '87  ÍFR       1:25.09    35
   14.   Júlíus Pálsson                S14  '91  ÖSP       1:35.35    19
   15.   Lárus Sigurbjörnsson          S14  '92  ÖSP       1:45.42    14
   16.   Vignir Gunnar Hauksson        S6   '92  ÍFR       1:51.51    22
         Freyr Karlsson                S14  '89  Ţjótur    Synti ekki
         Halldór Ólafsson              H    '93  ÍFR       Synti ekki
         Valdimar Leó Vesterdal        S14  '91  ÖSP       Synti ekki
         Jón Ţorri Jónsson             S14  '89  ÖSP       Synti ekki
         Arnar Snćr Jóhannsson         S14  '91  ÖSP       Synti ekki
         Stefán Rafnsson               S14  '92  Ţjótur    Synti ekki