Bikarkeppni í sundi

1. Grein 200 m skriđ karla
1.riđill Viđmiđ Tími Stig Stig Stig
2.br Bjarni Ţór Einarsson S4 ÍFR 03:00,01 04:50,54 238
3.br Pálmi Guđlaugsson S6 Fjörđur 02:38,35 03:31,10 422
4.br Adrian Oscar S14 Ösp 02:02,89 02:50,51 374
2.riđill
2.br Guđmundur H. Hermansson S8 ÍFR 02:22,76 04:02,51 204
3.br Skúli Steinar Pétursson S14 Fjörđur 02:02,89 02:41,14 444
4.br Anton Kristjánsson S14 Ösp 02:02,89 02:39,85 454
2. Grein 200 m skriđ kvenna
1.riđill
2.br Vala Guđmundsdóttir S6 ÍFR 02:42,87 04:27,88 225
3.br Hulda Hrönn Agnarsóttir S14 Fjörđur 02:14,89 03:40,60 229
4.br Sćunn Jóhannesdóttir S14 Ösp 02:14,89 03:58,26 181
2.riđill
2.br Sonja Sigurđardóttir S5 ÍFR 02:44,61 04:27,62 233
3.br Karen Björg Gísladóttir S14 Fjörđur 02:14,89 03:40,67 228
4.br Bára Bergmann Erlingsdóttir S14 Ösp 02:14,89 02:40,97 588
3. Grein 50 m bak karla
1.riđill
2.br Jón Ţorgeir Guđbjörnsson S5 ÍFR 00:38,02 01:28,96 78
3.br Sigurđur Reynir Ármannsson S14 Fjörđur 00:30,99 00:58,98 145
4.br Kristján Jónsson S14 Ösp 00:30,99 00:52,29 208
2.riđill
2.br Vignir Gunnar Hauksson S6 ÍFR 00:37,33 01:25,90 82
3.br Ragnar Ingi Magnússon S14 Fjörđur 00:30,99 00:52,24 209
4.br Gunnar Örn Ólafsson S14 Ösp 00:30,99 00:31,96 912
4. Grein 50 m bak kvenna
1.riđill
2.br Guđrún Lilja Sigurđadóttir S9 ÍFR 00:37,19 00:46,13 524
3.br Aníta Ósk Hrafnsdóttir S14 Fjörđur 00:32,56 óg 0
4.br Úrsúla Baldursóttir S14 Ösp 00:32,56 00:46,38 346
2.riđill
2.br Kristín Rós Hákonardóttir S7 ÍFR 00:40,64 00:39,99 1050
3.br Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 00:32,56 00:59,07 167
4.br Guđrún Ólafsdóttir S14 Ösp 00:32,56 00:53,06 231
5. Grein 100 bringa karla
1.riđill
2.br Björn D. Daníelsson S7 ÍFR 01:24,06 02:13,50 250
3.br Ásmundur Ţór Ásmundsson S14 Fjörđur 01:06,42 01:38,60 306
4.br Andri Hilmarsson S14 Ösp 01:06,42 óg 0
2.riđill
2.br Bjarki Birkisson S6 ÍFR 01:31,23 01:39,97 760
3.br Sigurđur Reynir Ármannson S14 Fjörđur 01:06,42 01:56,08 187
4.br Anton Kristjánsson S14 Ösp 01:06,42 01:28,86 418
6. Grein 100 bringa kvenna
1.riđill
2.br Jóna Dagbjört Pétursdóttir SB8 ÍFR 01:23,73 02:01,35 328
3.br Karen Björg Gísladóttir S14 Fjörđur 01:21,63 01:40,10 542
4.br Rut Ottósdóttir S14 Ösp 01:21,63 óg 0
2.riđill
2.br Una Sóley Sigurđardóttir S13 ÍFR 01:17,12 óg 0
3.br Lára Steinarsdóttir S14 Fjörđur 01:21,63 01:49,78 411
4.br Bára Bergmann Erlingsdóttir S14 Ösp 01:21,63 01:38,28 573
samtals
7. Grein 50 flug karla
1.riđill
2.br Alexander Harđarson S7 ÍFR 00:33,27 00:58,77 120
3.br Ásmundur Ţór Ásmundsson S14 Fjörđur 00:27,16 00:59,99 93
4.br Adrian Oscar S14 Ösp 00:27,16 00:43,06 251
2.riđill
2.br Halldór Sćvar Guđbergsson S13 ÍFR 00:29,01 00:37,31 470
3.br Ragnar Ingi Magnússon S14 Fjörđur 00:27,16 00:59,80 94
4.br Jón Gunnarsson S14 Ösp 00:27,16 00:34,51 487
8. Grein 50 flug kvenna
1.riđill
2.br Vala Guđmundsdóttir S6 ÍFR 00:39,13 01:01,97 252
3.br Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 00:31,05 01:08,88 92
4.br Hildur Sigurđardóttir S14 Ösp 00:31,05 01:12,17 80
2.riđill
2.br Una Sóley Sigurđardóttir S13 ÍFR 00:35,04 00:50,04 343
3.br Lára Steinarsdóttir S14 Fjörđur 00:31,05 00:58,03 153
4.br Sćunn Jóhannesdóttir S14 Ösp 00:31,05 01:01,11 131
9. Grein 100 m skriđ karla
1.riđill
2.br Jón Ţorgeir Guđbjörnsson S5 ÍFR 01:16,07 02:40,29 107
3.br Pálmi Guđlaugsson S6 Fjörđur 01:08,10 01:35,67 361
4.br Kristján Jónsson S14 Ösp 00:56,40 01:33,47 220
2.riđill
2.br Alexander Harđarson S7 ÍFR 01:02,50 01:35,67 279
3.br Skúli Steinar Pétursson S14 Fjörđur 00:56,40 01:15,78 412
4.br Anton Kristjánsson S14 Ösp 00:56,40 01:14,70 430
10. Grein 100 m skriđ kvenna
1.riđill
2.br Una Sóley Sigurđadóttir S13 ÍFR 00:59,88 01:35,55 347
3.br Anna Vilborg Ómarsdóttir S14 Fjörđur 01:03,26 02:43,37 58
4.br Rut Ottósdóttir S14 Ösp 01:03,26 01:48,28 199
2.riđill
2.br Jóna Dagbjört Péturdóttir S9 ÍFR 01:07,17 01:25,90 478
3.br Karen Björg Gísladóttir S14 Fjörđur 01:03,26 01:41,06 245
4.br Hildur Sigurđardóttir S14 Ösp 01:03,26 02:03,91 133
Samtals eftir 10 greinar 6368 4798 6218
11. Grein 100 m bak karla
1.riđill
2.br Halldór Sćvar Guđbergsson S13 ÍFR 01:03,80 01:37,39 281
3.br Ásmundur Ţór Ásmundsson S14 Fjörđur 01:03,80 02:05,41 132
4.br Jón Gunnarsson S14 Ösp 01:03,80 01:21,60 478
2.riđill
2.br Bjarni Ţór Einarsson S4 ÍFR 01:41,60 03:43,33 94
3.br Pálmi Guđlaugsson S6 Fjörđur 01:18,04 02:12,31 205
4.br Gunnar Örn Ólafsson S14 Ösp 01:03,80 01:06,06 901
Samtals eftir 11 greinar 6743 5135 7597
12. Grein 100 m bak kvenna
1.riđill
2.br Guđrún Lilja Sigurđadóttir S9 ÍFR 01:10,49 01:33,67 426
3.br Hulda Hrönn Agnarsdóttir S14 Fjörđur 01:09,76 01:45,27 291
4.br Úrsúla Baldursdóttir S14 Ösp 01:09,76 óg 0
2.riđill
2.br Kristín Rós Hákonardóttir S7 ÍFR 01:25,98 01:26,43 984
3.br Kristín Ágústa Jónsdóttir S14 Fjörđur 01:09,76 óg 0
4.br Bára Bergmann Erlingsdóttir S14 Ösp 01:09,76 01:31,73 440
13. Grein 50 bringa karla
1.riđill
2.br Björn D. Daníelsson SB7 ÍFR 00:41,28 01:04,49 262
3.br Agnar Már Björgvinsson S14 Fjörđur 00:29,94 óg 0
4.br Andri Hilmarsson S14 Ösp 00:29,94 01:09,68 79
2.riđill
2.br Bjarki Birgisson SB6 ÍFR 00:44,07 00:44,34 982
3.br Sigurđur Reynir Ármannsson S14 Fjörđur 00:29,94 00:51,06 202
4.br Jón Gunnarsson S14 Ösp 00:29,94 00:40,96 391
14. Grein 50 bringa kvenna
1.riđill
2.br Jana Birta Björnsdóttir SB5 ÍFR 00:54,13 01:38,33 167
3.br Aníta Ósk Hrafnsdóttir S14 Fjörđur 00:36,81 01:13,07 128
4.br Gyđa S14 Ösp 00:36,81 01:01,68 213
2.riđill
2.br Anna Kristín Jensdóttir SB5 ÍFR 00:54,13 02:02,41 86
3.br Anna Vilborg Ómarsdóttir S14 Fjörđur 00:36,81 01:07,39 163
4.br Rut Ottósdóttir S14 Ösp 00:36,81 00:55,00 300
9651 5918 9019
15. Grein 100 fjór karla
1.riđill
2.br Guđmundur H Hermannsson S8 ÍFR 01:13,94 óg 0
3.br Ragnar Ingi Magnússon S14 Fjörđur 01:08,76 02:01,97 179
4.br Adrian Oscar S14 Ösp 01:08,76 01:31,57 423
2.riđill
2.br Halldór Sćvar Guđbergsson S13 ÍFR 01:06,54 01:30,85 393
3.br Skúli Steinar Pétursson S14 Fjörđur 01:08,76 01:27,80 480
4.br Gunnar Örn Ólafsson S14 Ösp 01:08,76 01:07,12 1075
Samtals eftir 15. greinar 10044 6578 10517
16. Grein 100 fjór kvenna
1.riđill
2.br Jóna Dagbjört Pétursdóttir S9 ÍFR 01:20,06 01:41,52 490
3.br Lára Steinarsdóttir S14 Fjörđur 01:17,46 01:53,10 321
4.br Sćunn Jóhannesdóttir S14 Ösp 01:17,46 02:09,00 217
2.riđill
2.br Guđrún Lilja Sigurđardóttir S9 ÍFR 01:20,06 01:38,31 540
3.br Hulda Hrönn Agnarsdóttir S14 Fjörđur 01:17,46 01:41,65 442
4.br Úrsúla Baldursdóttir S14 Ösp 01:17,46 01:35,32 537
Samtals eftir 16 greinar 11075 7341 11270
17. Grein 50 skriđ karla
1.riđill
2.br Alexander Harđarson S7 ÍFR 00:28,58 00:39,94 366
3.br Guđfinnur Karlsson S11 Fjörđur 00:25,96 00:56,02 100
4.br Sigurđur Kristjánsson S14 Ösp 00:25,42 00:35,38 371
2.riđill
2.br Bjarki Birgisson S7 ÍFR 00:28,58 00:36,71 472
3.br Agnar Már Björgvinsson S14 Fjörđur 00:25,42 00:50,94 124
4.br Kristján Jónsson S14 Ösp 00:25,42 00:43,54 199
18. Grein 50 skriđ kvenna 11913 7565 11840
1.riđill
2.br Sonja Sigurđardóttir S5 ÍFR 00:36,55 01:00,84 217
3.br Anna Vilborg S14 Fjörđur 00:29,11 01:14,74 59
4.br Áslaug S14 Ösp 00:29,11 00:43,22 306
2.riđill
2.br Kristín Rós Hákonardóttir S7 ÍFR 00:34,74 00:36,81 841
3.br Aníta Ósk Hrafnsdóttir S14 Fjörđur 00:29,11 01:16,42 55
4.br Hildur Sigurđardóttir S14 Ösp 00:29,11 00:58,40     124
ÍFR Fjörđur Ösp
Samtlas í lok mótsins 12970 7680 12270