Reykjavíkurmeistaramót fatlađra í sundi.
 haldiđ sunnudaginn 26.okt. 2003.
Sundhöll Reykjavíkur

1 grein. 100 m. fjórsund karla
Sk.tími Lokatími
Jón Gunnarsson Ösp 1:20,45 1:16,11
Anton Kristjánsson Ösp 1:25,64 1:24,09
Skúli Steinar Pétursson Fjörđur 1:32,35 1:25,29
Adrian Óskar Sindelke Erwin Ösp 1:36,30 1:28,11
Ásmundur Ţór Ásmundsson Fjörđur 1:45,00 1:38,09
Kristján Jónsson Ösp 2:05,15 1:53,34
Pálmi Guđlaugsson Fjörđur 2:19,80 2:00,32
Ragnar Ingi Magnússon Fjörđur 2:13,56 2:00,48
2. grein. 100 m. fjórsund kvenna
Sk.tími Lokatími
Bára B. Erlingsdóttir Ösp 1:26,80 1:27,45
Guđrún Lilja Sigurđardóttir ÍFR/SH 1:35,50 1:36,91
Úrsula K. Baldursdóttir Ösp 1:47,94 1:37,55
Jóna Dagbjört Pétursdóttir ÍFR 1:37,88 1:41,36
Karen Björg Gísladóttir Fjörđur 1:36,45 1:41,73
Lára Steinarsdóttir Fjörđur 1:49,56 1:56,70
Rut Ottósdóttir Ösp 1:57,42 1:59,29
Kristín Ágústa Jónsdóttir Fjörđur 2:10,26 2:00,89
Sćunn Jóhannesdóttir Ösp 2:02,50 2:05,25
Vala Guđmundsdóttir ÍFR/UBK 2:20,28 2:16,91
Kristjana Björnsdóttir Ţjóti 2:23.01 2:20,20
Emma Rakel Björnsdóttir Ţjóti 2:11,38 Ógilt
Hulda Hrönn Agnarsdóttir Fjörđur 1:54,23 Ógilt
3. grein. 25 m. frjáls ađferđ
Sk.tími Lokatími
Júlíus Pálsson Ösp 0:20,41
Stefán Páll Skarphéđinsson Ösp 0:26,50
Atli Már Harlaldsson Ösp 0:30,44
Valdimar Vesterdal Ösp 0:30,46
Björgvin 0:32,34
Jón Ţorri Jónsson Ösp 0:33,60
Daníel 0:48,35
Michel Thor Masselter ÍFR 0:50,81
Marinó Ingi Adólfsson ÍFR 0:57,36
Gunnar Logi Tómasson ÍFR 1:13,64
Atli Már Ing. 1:38,57
Jóhanna Ţórkatla Eiríksdóttir Ösp 0:40,50
Snćdís Rán Hjartardóttir ÍFR 0:45,10
Alexía Barolozzi Fjörđur 2:02,00
Elsa Sigvalsdóttir Fjörđur  
Sandra Valgeirsdóttir Fjörđur  
Theodóra María Markúsdóttir Fjörđur  
Aukagrein 100 m. bringusund karla
Sk.tími Lokatími
Gunnar Örn Ólafsson Ösp 1:17,84 1:20,64
Jón Gunnarsson Ösp 1:28,75 1:28,18
Anton Kristjánsson Ösp 1:29,20 1:30,40
Adrian Óskar Sindelke Erwin Ösp 1:35,51 1:32,57
Kristján Jónsson Ösp 1:55,90 2:05,88
Björn Daníel Daníelsson ÍFR 2:25,98 2:20,54
Aukagrein 100 m. bringusund kvenna
Sk.tími Lokatími
Bára B. Erlingsdóttir Ösp 1:38,57 1:39,84
Karen Björg Gísladóttir Fjörđur 1:57,30 1:46,14
Lára Steinarsdóttir Fjörđur 1:53,32 1:47,95
Úrsula K. Baldursdóttir Ösp 1:53,60 1:51,95
Hulda Hrönn Agnarsdóttir Fjörđur 1:57,30 1:53,67
Rut Ottósdóttir Ösp 1:56,43 Ógilt
4. grein. 100 m. skriđsund karla
Sk.tími Lokatími
Gunnar Örn Ólafsson Ösp 0:58,75 1:06,01
Bjarki Birgisson ÍFR/Fjölnir 1:17,93 01:07,0
Jón Gunnarsson Ösp 1:05,69 1:07,29
Skúli Steinar Pétursson Fjörđur 1:16,39 01:16,0
Sigurđur Kristjánsson Ösp 1:22,01 01:27,1
Kristján Jónsson Ösp 1:39,81 01:35,6
Sigurđur Reyrnir Ármannsson Fjörđur 2:06,47 1:46,51
Einar Sigmundsson Ţjóti 1:40,88 01:47,0
Andri Hilmarsson Ösp 2:02,10 1:52,09
Anton Kristjánsson Ösp 1:14,58 1:16.71
Ásmundur Ţór Ásmundsson Fjörđur 1:29,66 Ógilt
5. grein. 100 m. skriđsund kvenna
Sk.tími Lokatími
Kristín Rós Hákonardóttir ÍFR/Fjölnir 1:19,13 1:18,57
Úrsula K. Baldursdóttir Ösp 1:30,60 1:25,18
Emma Rakel Björnsdóttir Ţjóti 1:53,41 1:54,97
Kristjana Björnsdóttir Ţjóti 1:56,77 2:09,06
Áslaug Ţorsteinsdóttir Ţjóti 2:37,20 2:58,28
6. grein. 50. m. skriđsund karla
Sk.tími Lokatími
Ásmundur Ţór Ásmundsson Fjörđur 1:36,66 0:39,62
Pálmi Guđlaugsson Fjörđur 0:41,68 0:41,43
Einar Sigmundsson Ţjóti 0:41,07 0:42,68
Ragnar Ingi Magnússon Fjörđur 1:47,30 0:48,65
Páll Ţórisson Ösp 0:53,29 0:52,26
Guđmundur Hákon Hermannsson ÍFR 0:59,71 0:55,32
Eyţór Ţrastarson ÍFR 0:58,40 0:55,41
Sigurđur Reyrnir Ármannsson Fjörđur 0:53,11 1:01,89
Jón Ţorgeir Guđbjörnsson ÍFR 01:16,5 1:13,56
Björn Daníel Daníelsson ÍFR 1:20,00 1:23,48
Bjarni Ţór Einarsson ÍFR 1:19,57 1:25,72
Gunnjón Gestsson Fjörđur 1:23,45 1:34,71
7. grein. 50 m. skirđsund kvenna
Sk.tími Lokatími
Kristín Rós Hákonardóttir ÍFR/Fjölnir 0:36,18 0:36,10
Jóna Dagbjört Pétursdóttir ÍFR 0:37,87 0:38,88
Karen Björg Gísladóttir Fjörđur 0:43,98
Alda Karen Tómasdóttir Fjörđur 1:29,00 0:46,47
Rut Ottósdóttir Ösp 0:47,57 0:48,64
Lára Steinarsdóttir Fjörđur 0:49,14 0:50,24
Kristjana Björnsdóttir Ţjóti 1:08,63 0:51,83
Kristín Ágústa Jónsdóttir Fjörđur 0:52,29 0:52,86
Anna Rakel 0:54,69
Sonja Sigurđardóttir ÍFR 1:03,73 0:58,46
Vala Guđmundsdóttir ÍFR/UBK 0:56,92 0:59,31
Aníta Ósk Hrafnsdóttir Fjörđur 1:19,76 1:09,15
Jana Birta Björnsdóttir ÍFR 1:10,40 1:14,82
Áslaug Ţorsteinsdóttir Ţjóti 1:05,60 1:19,26
Anna Kristín Jensdóttir ÍFR 1:44,11 2:27,18
8. grein. 50 m. bringusund karla
Sk.tími Lokatími
Bjarki Birgisson ÍFR/Fjölnir 0:44,52 0:44,77
Einar Sigmundsson Ţjóti 0:52,37 0:49,78
Sigurđur Reyrnir Ármannsson Fjörđur 0:57,10 0:57,97
Andri Hilmarsson Ösp 1:12,56 1:05,68
Björn Daníel Daníelsson ÍFR 1:08,41 1:06,52
Páll Ţórisson Ösp 1:03,38 1:06,58
Ragnar Ingi Magnússon Fjörđur 1:12,66 1:12,19
Gunnjón Gestsson Fjörđur 1:48,23 1:39,20
Jón Ţorgreir Guđbjörnsson ÍFR 1:51,87 1:47,62
Guđmundur Hákon Hermannsson ÍFR 1:32,29 Ógilt
9. grein. 50 m. bringusund kvenna
Sk.tími Lokatími
Kristín Rós Hákonardóttir ÍFR/Fjölnir 0:44,93 0:45,84
Karen Björg Gísladóttir Fjörđur 0:49,07 0:48,40
Lára Steinarsdóttir Fjörđur 0:54,29 0:52,56
Jóna Dagbjört Pétursdóttir ÍFR 0:45,14 0:54,88
Hulda Hrönn Agnarsdóttir Fjörđur 0:53,58 0:56,29
Aníta Ósk Hrafnsdóttir Fjörđur 1:20,19 1:14,83
Anna Kristín Jensdóttir ÍFR 2:03,28 1:56,98
Kristín Ágústa Jónsdóttir Fjörđur 1:03,42 Ógilt
10. grein. 50 m. flugsund karla
Sk.tími Lokatími
Jón Gunnarsson Ösp 0:32,61 0:33,48
Bjarki Birgisson ÍFR/Fjölnir 0:43,56 0:41,14
Adrian Óskar Sindelke Erwin Ösp 0:40,41 0:42,57
Skúli Steinar Pétursson Fjörđur 0:42,93 0:43,06
Ásmundur Ţór Ásmundsson Fjörđur 1:13,26 0:56,81
11. grein. 50 m. flugsund kvenna
A flokkur
Sk.tími Lokatími
Bára B. Erlingsdóttir Ösp 0:37,00 0:37,99
Karen Björg Gísladóttir Fjörđur 0:51,91 0:52,72
Hulda Hrönn Agnarsdóttir Fjörđur 0:52,90 0:57,23
Lára Steinarsdóttir Fjörđur 0:59,65 1:00,20
Sćunn Jóhannesdóttir Ösp 1:01,50 1:03,76
12. grein. 50 m. baksund karla
Sk.tími Lokatími
Ragnar Ingi Magnússon Fjörđur 0:56,18 0:54,92
Ásmundur Ţór Ásmundsson Fjörđur 0:52,12 0:54,96
Sigurđur Kristjánsson Ösp 0:53,28 0:55,57
Pálmi Guđlaugsson Fjörđur 0:57,23 1:01,93
Sigurđur Reyrnir Ármannsson Fjörđur 1:26,07 1:02,55
Eyţór Ţrastarson ÍFR 1:04,54 1:07,08
Andri Hilmarsson Ösp 1:08,86 1:15,00
Jón Ţorgreir Guđbjörnsson ÍFR 1:29,19
Björn Daníel Daníelsson ÍFR 1:27,66 1:32,39
Bjarni Ţór Einarsson ÍFR 1:44,35 1:48,04
Guđmundur Hákon Hermannssons ÍFR 1:06,25 Ógilt
13. grein. 50 m. baksund kvenna
Sk.tími Lokatími
Kristín Rós Hákonardóttir ÍFR/Fjölnir 0:40,66 0:41,94
Karen Björg Gísladóttir Fjörđur 0:52,73 0:50,17
Hulda Hrönn Agnarsdóttir Fjörđur 0:49,24 0:55,31
Kristín Ágústa Jónsdóttir Fjörđur 1:04,87 0:58,96
Emma Rakel Björnsdóttir Ţjóti 0:47,43 0:59,37
Lára Steinarsdóttir Fjörđur 1:07,52 1:02,20
Sonja Sigurđardóttir ÍFR 1:03,82 1:02,57
Áslaug Ţorsteinsdóttir Ţjóti 1:07,70 1:06,43
Kristjana Björnsdóttir Ţjóti 1:07,80 1:07,55
Vala Guđmundsdóttir ÍFR/UBK 1:09,28 1:10,00
Anna Kristín Jensdóttir ÍFR 1:48,02 1:49,75
14. grein. 400 m. skirđsund karla
Sk.tími Lokatími
Skúli Steinar Pétursson Fjörđur 5:57,17 5:57,34
Adrian Óskar Sindelke Erwin Ösp 6:48,43 6:00,70
Bjarki Birgisson ÍFR/Fjölnir 6:01,00 6:11,93
Pálmi Guđlaugsson Fjörđur 8:33,44 7:30,01
15. grein. 400 m. skirđsund kvenna
Sk.tími Lokatími
Bára B. Erlingsdóttir Ösp 5:34,45 5:41,51
Guđrún Lilja Sigurđardóttir ÍFR/SH 6:03,30 6:08,59
Úrsula K. Baldursdóttir Ösp 0:00,00 6:35,51
Kristín Rós Hákonardóttir ÍFR/Fjölnir 6:21,09 6:42,01